Giao dịch trực tuyến qua ngân hàng VCB.

Các thớt khác của duoc_nn

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngân hàng VCB mấy ngày vừa rồi (từ 09-12/01/2010) gặp sự cố gì mà giao dịch trực tuyến không được vậy nhỉ. Các bác có gặp trường hợp như vầy chưa nhỉ? :(

phongluuhuong

Vũng Tàu, hự hự ..
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngân hàng VCB mấy ngày vừa rồi (từ 09-12/01/2010) gặp sự cố gì mà giao dịch trực tuyến không được vậy nhỉ. Các bác có gặp trường hợp như vầy chưa nhỉ? :(

Vừa chuyến khoản xong, không có vấn đề gì !

Unforgiven

NHẬP HỘI
Hôm nay mình vừa chuyển cho bạn 2 lần đều được. 1 lần là 1M, một lần là 8M. Xác nhận lại là thế bạn nhé!

cuncun2k

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy giao dịch qua ngân hàng trực tuyến lâu nay ko gặp vấn đề gì cả, có lẽ do đường truyền mà bạn sử dụng bị trục trặc thôi

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HIx, ko biết ngân hàng lởm hay FPT lởm, khó lắm mới bùng được làm 1 hôm, chạy ra VCB thăng long để nộp tiền + làm 1 cái I-banking, khai báo đủ thứ xong thì em hướng dẫn nói ngọt lim bảo em về nhà đi, mật khẩu sẽ gửi vào email (mail.fpt.vn) Em ung dung về nhà check, đến tối cũng chả có cái main nào cả, đến hôm sau cũng không, gọi điện hỗ trợ, bên hỗ trợ báo sẽ cấp lại mail, đợi 24h sau cũng chả thấy gì, lại gọi hỗ trợ, hay là FPT nó chế VCB nên nó ko nhận mail của VCB? mình đề nghị đổi mail, thế là VCB bắt mình phải đi lên chi nhánh nơi mà mình lập khai báo lại... hic, làm sao mà trốn được làm nữa cơ chứ, chán chả buồn chết

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.