Giao diện Forum mới, anh em cho nhận xét đê!

Các thớt khác của pda

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 17:40
Ngủ trưa dậy, mở HHVN thấy giao diện trông Pro quá, hình ảnh bên cạnh minh họa, chuyển đổi, mở rộng thêm các mục, ấn tượng phần bình luận bên ngoài...không biết là sản phẩm của Bác nào hi hi ...

Nhận xét: Dễ hình dung, dễ nhận ra, vui vẻ hơn!:D

13 Tháng một 2007 lúc 19:18
Oh, giao diện đẹp nhể, hình như mới có thêm Wimax nữa, cái wimax này đang HOT định bảo các đ/c thêm vào cho đủ bộ .....ke ke ke..

Ngạc nhiên chưa !

Tiến tới VN-Index >>------>1000

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
13 Tháng một 2007 lúc 19:24
Đúng là server có phần chậm hơn. Có thể cuối tháng 1 này sẽ nhanh hơn và ổn định hơn. Hiện nay server gặp một số trục trặc nên thỉnh thoảng, thậm chí thường xuyên bị down dịch vụ. Mong các bạn hết sức thông cảm!

Xin cảm ơn các bạn đã khen cấu trúc và giao diện mới của diễn đàn. Tuy nhiên, còn phải cố gắng hơn nhiều!

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 21:45
Quen kiểu cũ nên nhìn mấy cái Logo to quá choán hết cả 1 phần bên trái em thấy cứ thế nào ấy...Nhưng ko sao, em ủng hộ phương châm đổi mới giao diện để ngày càng "Pro" hơn của HHVN :D

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 22:20
Đẹp nhất cái logo Wifi các thiết bị khác, logo thành viên ( rất ý nghĩa ) , logo mua bán : rất khêu..:D
Nhìn chung lần này có sự phân hóa rất rõ rệt. rất tiện :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Có chút thắc mắc. Xin hỏi Mod và các anh e hội.
Bản thân hay tham gia đấu giá cũng như tổ chức đấu.
Nhưng có 1 vài trường hợp thực hiện giao dịch ko suông sẻ cho lắm, cũng như “Treo đầu dê bán thịt Dog”. Nên ẩn bên trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday