Giao diện HTC Hero trên PointUI Home 2 bởi blueocean [VGA, QVGA]

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đây là một gói giao diện hoàn chỉnh của blueocean trên PointUI Home 2 dành cho màn hình VGA và QVGA. Phiên bản thứ 2 PointSense Suite được cập nhật ngày 21/08/2009 rất hoàn chỉnh với khả năng tạo widget di chuyển vị trí Navigation rất tiện dụng và đơn giản với menu hiển thị, cơ sở hệ thống dữ liệu dự báo thời tiết với hơn 3000 thành phố của 200 quốc gia trên khắp thế giới.

Yêu cầu
  • Hỗ trợ WM5 trở lên, màn hình VGA, QVGA
  • Cài đặt PointUI Home 2

Hướng dẫn
  • Bạn cần cài đặt PointUI Home 2.1.0.6c hoặc phiên bản mới nhất.
  • Giao diện được đóng gói thành định dạng CAB vì vậy việc cài đặt rất đơn giản.
  • Bạn tải bộ gói giao diện tương ứng với độ phân giải màn hình của thiết bị.
  • Tắt sử dụng PointUI Home và cài đặt PointSenseSuite

Link tải cho màn hình VGA: http://www.4shared.com/file/126899720/49595d85/PointSenseSuite2001VGA.html

Nguồn từ http://community.pointui.com/topic/suite-video-preview-pointsense-suite-v2-make-it-mine

Attachments

• PointSenseSuite.2.0.0.1.QVGA.zip
    1.6 MB · Đọc: 550

longlth

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi đã thử cài bản Home Pro 2.1.06c, nhưng nó hỏi Custumer ID.
Tôi đã thử cài bản Home Free, không chạy và cài đặt PointSenseSuite. Tuy nhiên không thấy kết quả gì.
Bác Maianhtungsten cho hỏi: Tắt sử dụng PointUI Home là như thế nào? Có "thuốc" gì thì cho xin với.
Cám ơn nhiều!

gio_hk

HTC Corporation
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giao diện này khi cài lên máy chạy rất chậm và nặng nề, mình cài trên HTC touch pro, theo mình cảm nhận giao diện không thân thiện bằng TFlo 3D nguyên bản của HTC touch pro, luôn có hiện tượng giật cục và trễ trong khi vuốt chuyển tab. Mong rằng những phiên bản sau sẽ fix được những hạn chế này.

hoangkimlong

GÂY DỰNG
Giao diện này khi cài lên máy chạy rất chậm và nặng nề, mình cài trên HTC touch pro, theo mình cảm nhận giao diện không thân thiện bằng TFlo 3D nguyên bản của HTC touch pro, luôn có hiện tượng giật cục và trễ trong khi vuốt chuyển tab. Mong rằng những phiên bản sau sẽ fix được những hạn chế này.

hic máy touch pro cài đã thế này ko biết con ultimate của mình thì sao :(

LapPro

GÂY DỰNG

Đã thử với touch Pro
Giao diện thì đẹp nhưng tính năng thì chưa với tầm đc TFo.
Cài xong chạy vẫn mượt.
Bác nào chạy chậm chắc là vẫn để TFo chạy ngầm.

cancel242

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@Mai Anh: Bác chế một bản cho anh em Touch HD với, >:D<, cái skin đẹp quá mà không dùng được thiệt thòi anh em HD quá :D

longphibaccai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chương trình chạy mượt, thời tiết update ok, chạy khá ổn định.
không biết đã cập nhật bản mới chưa?mấy cái icon pác nào có post lên cho a e thưởng thức nha. Thanks.^^.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.