Giao diện iPhone cho PPC Phone nè

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 05:03
Một ông người Hà Lan vừa giới thiệu một phần mềm giúp biến đổi giao diện của PPC Phone thành giao diện giống Apple iPhone khá hay. Phần mềm này được thiết kế dạng ko cần cài đặt chỉ cần chạy file launcher là xong. Lưu ý ở đây ko đổi bằng WA2, WAD đâu nhá các bác. Tuy nhiên em Tét thử trên con BA của em vẫn cón một số lỗi (sai giờ...) nên các bác nên backup trước khi chạy thử phần mềm này. Các bác có thể tải miễn phí tại đây (file s_ppc-custom.icons.zip): http://rychlicki.net/en/2007/04/01/174/ hoặc PM cho em! :D

it4de

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng tư 2007 lúc 06:49
Dùng với O2 mini WM2003, không hiểu sao sau khi unlock, nó hay bị treo máy.
Tên của nhà cung cấp dịch vụ đt không hiển thị được (như khuyến cáo trong file README)
Sóng vẫn hiện tốt, nhưng giờ thì không hiển thị được.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 07:50
Được cái Giao diện ... thời thượng, thế hóa ra là xài PALM à :D :D
Pocket plus hơn đứt, cái này cho bác nào thích chọc ngoáy qua lại, chắc chắn sẽ remove trong thời gian ngắn

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng tư 2007 lúc 08:14
cái này đep nhưng hầu hết các chức năng ko sử dụng đc
Hiện tai con atom cua em đã bị treo do bật slide

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tư 2007 lúc 08:45
Chỉ được mỗi cái giao diện đẹp nhưng còn khá nhiều lỗi . Bác nào thích giao diện đẹp thì dùng WA+WAD thiết kế lại theo phong cách iphone sẽ đẹp hơn nhiều , có thể sử dụng nhiều kiểu icon , màu sắc , menu ...theo ý mình.

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday