Giao diện mới - Happy New Year !!!!!!

Các thớt khác của ngoanhson
Status
Không mở trả lời sau này.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 18:16
Vừa thấy trên cùng diễn đàn thay đổi title HAPPY NEW YEAR - 2007 ở dưới là back ground của BẢNG CHỨNG KHOÁN, thấy rõ nhất em NKD lên 5 điểm. Chắc năm mới ADMIN cũng hướng tới trao đổi thêm nhiều về chứng khoán đây :D.
Anh em có tin gì vui cùng chia xẻ và giúp nhau làm giàu nhé. :cool:

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 19:46
Cái đó là nghịch thử tí thôi bác ạ hihi, bác "ngoảnh sơn" có thông tin gì thì chia sẻ cho anh em với.
Xin gửi lời cảm ơn tới nhóm làm việc của Tubby đã giúp đỡ HHVN tạo một số điểm nhấn chào mừng năm mới.

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 20:22
Hi hi. Lúc đầu em nhìn cái BGround cứ tưởng cái bản tăng trưởng hay gì gì của handheld nhà ta, hóa ra là liên quan đến chứng khoán.
Năm mới chúc HHVN có nhiều phát triển vượt bậc và tăng mạnh như thị trường chứng khoán VN đang dần nóng lên. (trả hiểu quái gì về chứng khoán, thấy moị người nói vậy)
@BAD: nhóm làm việc của anh Tubby là nhóm nào thế, em tham gia với được không, cũng biết về Web, design (qua qua đủ làm) mà kô có dịp giúp HHVN nhà ta.

ngoanhson

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 22:00
Cái đó là nghịch thử tí thôi bác ạ hihi, bác "ngoảnh sơn" có thông tin gì thì chia sẻ cho anh em với.
Xin gửi lời cảm ơn tới nhóm làm việc của Tubby đã giúp đỡ HHVN tạo một số điểm nhấn chào mừng năm mới.
Vâng, nhà chưa có gì mà lên HH thấy không khí Tết quá :D

Huhu, em nghỉ lên sàn từ 3 tuần nay roài. :)
Close tài khoản đi chơi OTC thui, cũng đang nghiên cứu xem mai có mua được HOÀ PHÁT không. Kỳ vọng chú này lên được vài giá là an tâm ăn Tết thui bác ạ. Bác nào có hứng thú thì alo cafe anh em trao đổi thông tin :D.

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 23:25
Happy new year lúc này không được chính xác lắm, 2007 đã qua 1 tháng rồi kia mà. Bây giờ sắp sang năm mới Đinh Hợi thì phải là cung chúc tân xuân chứ nhỉ. Mình đúng là nhiều chuyện thật rồi:) Cúng hỉ cúng hỉ HHVN.

Mới post bài có hơn 30 phút thì đã thấy mùi Tết cổ truyền rồi. HHVN tuyệt vời thật. Đẹp quá

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong thời đại công nghiệp 4.0, Chat bot đã phát triển nhanh chóng và là một cuộc cách mạng đưa nó trở thành xu thế của thế giới. Nhưng tại sao nó lại được c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday