Giao diện Touch cho PPC

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 18:50
số là em mới tìm được mấy cái giao diện của HTC Touch(phần commManager+Power Tray và Dialpad) hí hửng tưởng dùng dc cho VGA nhưng cuối cùng chỉ dc cho QVGA

bác nào có PPC màn hình QVGA đang chạy wm6 muốn tét thử cái này PM em nhé :D,công nhận VGA thiệt thòi quá :D

haichau_it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 20:53
Em xài WM5 cài cái keypath được, xài bình thường cũng thấy hay hay, mà không biết lấy tay bấm lên cái màn hình như thế có sao không nữa hihi (xài Atom).
PM cho bác HPHPHP nhưng đợi không nổi nên vô anh google tìm, thấy down về roài. haha.

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:47
Cám ơn bác HPHPHP đã gửi. Em cài được rồi, rất đẹp. Nhưng cái By_Boto_XDA-Developers_HTC_Touch_Power_Tray em cài vào không thấy Power tray nó hiện lên ở đâu cả, với cả cái HTC_Audio_Manager cài thế nào vậy bác?

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 21:53
Cám ơn bác HPHPHP đã gửi. Em cài được rồi, rất đẹp. Nhưng cái By_Boto_XDA-Developers_HTC_Touch_Power_Tray em cài vào không thấy Power tray nó hiện lên ở đâu cả, với cả cái HTC_Audio_Manager cài thế nào vậy bác?
em kô có máy để thử,cái HTC Audio Manager chỉ cần cop vào thẻ nhớ là okie thôi mà bác :sad:

chanhtrung_reporter

Windows Mobile Forever!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng sáu 2007 lúc 05:38
Hiện tại WM5 chỉ dùng được Commanager, DialPad thui! HTC Audio Manager đã thử trên WM5 các phiên bản cả file cab lẫn gói cài sẵn đều ko chạy!. Cái này chỉ tương thích WM6 thui! Có cả gói Today Plugin nữa nhưng cũng chỉ dùng được cho WM6 mà thôi! :)

vidspider

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng sáu 2007 lúc 15:07
Trong gói giao diện HTC Touch này có 4 phần :

1. Common Manager
2. Dialpad
3. Tray
4. HTC Audio Manager

Sau khi test (với Atom & WM5.0) thì chỉ có phần số 2 (Dial-pad) là dùng đc thôi ạ :D
cũng test dialpad với atom thì thấy lỗi : ban đầu sau khi cài xong -> SR dùng tính năng smartdialing tốt nhưng sau đó tắt màn để khoảng 30' thì smartdialing không dùng đc nữa, mỗi lần SR thì lại dùng đc trở lại 1 lần.
Không hiểu có bác nào bị như vậy không.:(

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday