Giao Thừa đến mùng 1 Tết ngồi ôm con Iphone

7 Tháng hai 2008 lúc 15:04
Giao Thừa đến mùng 1 Tết ngối ôm con Iphone...Tình hình là Mình đang sử dụng iphone 1.1.2 đã đem ra tiệm unlock về nhà sử dụng ngon lành.nhưng khổ 1 cái là ngoài tiệm cái vô mấy cái game chơi nhín thấy nãn luôn nên mới tự down ibrick về xoá vài em trong iphone,rồi sau đó vào Brown Applications cùa Ibrick chọn solf Nes v1.9.1 sau khi Upload 1 hồi thì máy treo lun : cứ vào đến màn hình Slide xong Slide 1 cái là máy đúng im rồi lại khời động lại đến màn hình Quả Táo xong vào lại bị treo....Sau vài lần nhấn Power + Home thi lại chạy được 1 lát lại bị treo..
Có Ai đã và thường bị như vậy không,và có thể có cách nào khắc phục được ko??

7 Tháng hai 2008 lúc 15:33
Giao Thừa đến mùng 1 Tết ngối ôm con Iphone...Tình hình là Mình đang sử dụng iphone 1.1.2 đã đem ra tiệm unlock về nhà sử dụng ngon lành.nhưng khổ 1 cái là ngoài tiệm cái vô mấy cái game chơi nhín thấy nãn luôn nên mới tự down ibrick về xoá vài em trong iphone,rồi sau đó vào Brown Applications cùa Ibrick chọn solf Nes v1.9.1 sau khi Upload 1 hồi thì máy treo lun : cứ vào đến màn hình Slide xong Slide 1 cái là máy đúng im rồi lại khời động lại đến màn hình Quả Táo xong vào lại bị treo....Sau vài lần nhấn Power + Home thi lại chạy được 1 lát lại bị treo..
Có Ai đã và thường bị như vậy không,và có thể có cách nào khắc phục được ko??
bác thử xóa cái mới cài vào xem thế nào

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday