Giờ vào hang heo có gì vui ...

Các thớt khác của 09-09-09

09-09-09

CHÍ PHÈO No1 - HANDHELD
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tám 2018 lúc 22:50
Lâu lắm rồi không vào , giờ hang heo không còn hấp dẫn như xưa nữa bởi đam mê thì đã nguội lạnh . Công nghệ thì đã có GG , nhiều sân chơi hơn chứ không " quí hiếm " như xưa . Lớp già cỗi như mình giờ còn được mấy ai còn vào đây nhỉ , ôi một thời oanh oanh liệt liệt . Mà giờ là chính thức liệt moẹ nó ùi ...

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
22 Tháng tám 2018 lúc 09:08
Giờ chơi gì nữa anh. Lo làm ăn kiếm tiền thôi. :D

syhuy1977

MOD Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2018 lúc 12:20
Lâu lắm rồi không vào , giờ hang heo không còn hấp dẫn như xưa nữa bởi đam mê thì đã nguội lạnh . Công nghệ thì đã có GG , nhiều sân chơi hơn chứ không " quí hiếm " như xưa . Lớp già cỗi như mình giờ còn được mấy ai còn vào đây nhỉ , ôi một thời oanh oanh liệt liệt . Mà giờ là chính thức liệt moẹ nó ùi ...
Anh thì nhậu rồi ngủ thôi, chơi gì

Sent from my iPhone using Tapatalk

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2018 lúc 16:15
Em công nhận dạo này vào ít hàng hóa đấu để quan tâm quá. Toàn mấy đồ linh tinh của các thương gia là nhiều. Hôm trước em với một cụ kỳ cựu trên này chém gió với nhau: Giờ chả có gì độc để đấu, vào online trượt vài cái rồi out vì không có gì đặc sắc. Cũng có cái hay là đỡ tốn xèng nhưng cái thú đấu giá với mua đồ công nghệ không còn vì na ná như nhau. :(:(:(

popeyes

THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tám 2018 lúc 15:03
Thương mại điện tử phát triển như vũ bão, làm không còn hàng gì lạ hiếm để làm các bác thèm nữa rồi :), với lại giờ đấu giá mang tính bán hàng là chính nên bớt vui :)

28 Tháng tám 2018 lúc 20:32
Từ khi biết HH ngày nào cũng vào xem có gì hot, tìm kiếm, mong đợi có gì mới mẻ. Nhưng rốt cuộc thì vẫn chưa thấy có gì mới mẻ các cụ ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Em lại phiền các mod trường hợp Winner từ chối giao dịch tại topic này ạ:
https://www.handheld.com.vn/threads...g-qua-tab-ngon-bo-re-22h45-9-10.501942/page-2
Em ...
Lazada Vietnam Master card on Monday