BÀI VIẾT Giới thiệu cho các bác 1 con điện thoại "khủng" về nhiều mặt

Dzungscor

No. 46058
Staff member
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn chú dùng rồi chú hỏi xem, anh sợ nhất cái pin không được như quảng cáo?

Em hỏi mà vì nó cũng ít dùng nên chưa test hết được. Pin dùng kiểu như Nokia 1280 có hơn tý, tầm 4-5 ngày. Chống va đập và xước thì OK, loại này không chống nước. Ý em là có ai dùng rồi về chất lượng của máy kia

gilt

GÂY DỰNG
Thêm thông tin con T-1s:
- Định vị GPS: cho 3 thông số kinh độ, vĩ độ và độ cao.Ko cần connect internet vẫn định vị được, tất nhiên phải ra ngoài trời.
- Có thể sync danh bạ bằng China PCsync manager. em sync được với Outlook, outlook express. Nhưng chưa nuột, vì tên chỉ còn một chữ đầu. VD: A hà --> sync sang chỉ còn A.
- Xạc pin quay tay, cắm vào quay thấy báo xạc. ko biết bao lâu mới đầy pin.

womanizerzz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác nói rõ hơn về sync danh bạ được không? Đang định mua con này nhưng hay phải đồng bộ danh bạ. Cảm ơn.

gilt

GÂY DỰNG
Bác sync danh bạ từ điện thoại (iOS, BB...) vào Outlook rồi dùng PCsync manager để sync từ Outlook sang con T1S. Search phát ra ngay phần mềm, nếu ko đc thì bảo em mail cho.

nvh_hn

...
GẮN KẾT
Bác nói rõ hơn về sync danh bạ được không? Đang định mua con này nhưng hay phải đồng bộ danh bạ. Cảm ơn.

Theo em biết giờ bác có bói cũng không ra con này được:D

Bác sync danh bạ từ điện thoại (iOS, BB...) vào Outlook rồi dùng PCsync manager để sync từ Outlook sang con T1S. Search phát ra ngay phần mềm, nếu ko đc thì bảo em mail cho.

Chú đã dùng hết 1 lần sạc pin chưa?

gilt

GÂY DỰNG
Thử nhúng nước vẫn nhận cuộc gọi ngon lành, mỗi tội nếu cắm đầu loa xuống thì chuông nghe bé tí hehe

Attachments

249.1 KB · Đọc: 74

Bài viết cần bạn xem thêm

E xin chào các bác Admin và Quản trị diễn đàn, e muốn mua vài thứ trên Ebay, trên thị trường hiện rất nhiều công ty dịch vụ lớn, nhỏ, lẻ có nhưng e không am hiểu rành nơi nào mới uy tín, đảm bảo. Vậy, kính mong các bác có thể chỉ giúp e công ty nào l ...