Giữa PATEK PHILIPPE và ROLEX - anh em sẽ chọn ai

Các thớt khác của dinhkimson

dinhkimson

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
- Thành thật em xin lỗi mod đã làm mod banned em hoài - nếu em post có j sai sót mong mod điều chỉnh nhắc nhở dùm em ... cám ơn mod nhiều lắm ... chúc mod năm mới phát tài
1 . Em PATEK PHILIPPE - Toàn bộ bằng vàng trắng 18K - mặt số bằng vàng trắng luôn nha với 12cột số rubi nổi .... giá em nó vào khoảng 12.000 usd

2 . Là Rolex - toàn bộ là vàng 18K - cẩn hôt xoàn . Giá cũng vào khoảng 12000 usd

. Giữa 2 em này các anh em sẽ chọn em nào để mua nè ... cả 2 đều là hàng xịn no fake nha các anh em

luonchinguoc

GÂY DỰNG
Em chọn cả 2 luôn vì không nên tiết kiệm giấc mơ.

Còn nếu có thể mua được 1 thì em chọn màu trắng Patek Philippe.

iStuff

macintosh addict
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em thuộc loại dưới 40 tuổi, nên em chọn PATEK PHILIPPE, nhìn sang trọng và ko kém phần hiện đại .... Vote cho PATEK PHILIPPE

ltl14

Co-founder at The Yankees
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ko biết bác Sơn có 2 em này ở HN hay SG. Nếu bác ở HN muốn gặp 1 đai gia chơi đồng hồ (tài sản gồm 3 em Patek) tổng cộng giá trị của gần 100 con đồng hồ của bác ý cũng đến gần 1 triệu USD. Mạn phép anh em là em xin phép chỉ đc nói đến đó. Hè em về HN sẽ chụp trộm vài cái ảnh up cho anh em xem

dinhkimson

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hihi mình ở Sài Gòn bạn ơi .... mình còn rất trẻ 25 tuổi thôi - sn 1986 nhưng có tội quá đam mê đồng hồ ... Hiện tại 2 em này mình đang sở hữu luôn - mình đang định chuyển nhượng giữ lai 1 em để sang chơi hornet 600cc

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hihi mình ở Sài Gòn bạn ơi .... mình còn rất trẻ 25 tuổi thôi - sn 1986 nhưng có tội quá đam mê đồng hồ ... Hiện tại 2 em này mình đang sở hữu luôn - mình đang định chuyển nhượng giữ lai 1 em để sang chơi hornet 600cc

Vậy thì mình nghĩ con PP trông hợp với trẻ hơn. Màu vàng trắng trông nó trẻ trung và sang trọng. Còn màu vàng kia mình thấy hơi già. Mà con đó dây rộng nhỉ, dây nó kiểu thế chắc ko cắt bớt đi đc. Như tay mình nhỏ chắc chẳng đeo đc mấy cái rộng kiểu thế, mỗi lần nghĩ đến chọn đồng hồ là thấy khó khăn ghê.

ltl14

Co-founder at The Yankees
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Bác còn trẻ hơn cả em mà khâm phục bác quá. Bộ sưu tập mấy chục con của em cộng lại chỉ gần bằng 1 con của bác :). Hôm nào giao lưu với bác ;)

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đeo con PATEK PHILIPPE 12K $ mà chắc gì mấy người biết giá trị nó nhỉ ? Khéo lại nghĩ chỉ vài triệu là cùng :(

Lam Sơn

Super Moderators
@ dinhkimson

Tôi có theo dõi toàn bộ bài viết của bạn (kể cả những bài bị xóa) nên góp ý thế này: Bạn buôn bán đồng hồ cũ, cổ, đồng hồ sưu tầm các loại đã lâu cộng thêm có sự quan hệ khá rộng với các trung tâm, cửa hàng bán đồng hồ cao cấp, uy tín trên địa bàn TP.HCM nên tôi đánh giá rất cao trình độ hiểu biết về đồng hồ của bạn. Bởi thế khi tham gia diễn đàn HHVN các bài viết của bạn thực sự rất có giá trị khi các bài viết đó là những bài review về kỹ thuật chuyên ngành đồng hồ.

Những bài viết vừa qua của bạn bị xóa bởi nó mang nặng nội dung quảng cáo bán hàng hơn là chia sẻ thông tin kỹ thuật liên quan, bài quảng cáo mà đăng ở Box kỹ thuật bị xóa là đúng.

Một trường hợp khác, bài viết với tiêu đề: Nhờ anh em chọn giúp 1 trong 2 em này. Với tiêu đề như thế ai cũng nghĩ đó là bài viết của thành viên thuộc nhóm người tiêu dùng cần tư vấn chứ chẳng ai nghĩ là của người mua bán chuyên nghiệp.

Bài viết thì nhờ trợ giúp như thế nhưng ngay dưới phần chữ ký đã được ghi như thế này làm cho người đọc bài họ chẳng hiểu bạn muốn gì? Là người tiêu dùng hay người bán hàng?

OMEGA - ROLEX - LONGINES - BULOVA - HAMILTON - TISSOT - TRADITION - PATEX PHILLIP ...
- Cam kết ko chơi hàng giả - hàng dỏm - hàng nhái ./.
2. 610a . Hồng bàng . p16 . q11 - Phone em trước khi đến nhé
0973333330 - 0903333330
4. Yahoo chat : dinhkimson@yahoo.com
... và đây là một vi phạm tiếp theo:
http://www.handheld.com.vn/threads/160773-Chuy%C3%AAn-cung-c%E1%BA%A5p-%C4%91%E1%BB%93ng-h%E1%BB%93-c%E1%BB%95-OMEGA-ROLEX-LONGINES-BULOVA-1950-1960?p=1377662&highlight=#post1377662

Nếu bạn không muốn bài viết của mình tiếp tục bị xóa (xóa nhiều lần sẽ ban nick) thì cũng cần nên xem lại cách đưa bài, còn muốn quảng cáo bán hàng bạn cứ thoải mái ở Box "Chợ Trời" nhưng cũng lưu ý nên đọc kỹ Nội quy để tránh vi phạm.

Thân chào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...