giúp cái SD card của mình với....

16 Tháng mười một 2007 lúc 19:50
Mình có cái SD card 2GB ,tự nhiên dỡ chứng..bỏ vào Đthoại thì ko nhận,bỏ vào máy tính thì có biểu tượng SD card storage device...Mính mừng wá...click vào thì đợi hơn 5 phút sao đó không có trả lời...
các bạn làm ơn chỉ cho mình giải pháp...mình đã quét KIS rồi...
có sòt nào kíu con này ko các bác ơi...
hu....hu...mính ko muốn mất dữ liệu trong đó..
cám ơn ....hic...hic...

17 Tháng mười một 2007 lúc 21:38
bạn òi

Mình có cái SD card 2GB ,tự nhiên dỡ chứng..bỏ vào Đthoại thì ko nhận,bỏ vào máy tính thì có biểu tượng SD card storage device...Mính mừng wá...click vào thì đợi hơn 5 phút sao đó không có trả lời...
các bạn làm ơn chỉ cho mình giải pháp...mình đã quét KIS rồi...
có sòt nào kíu con này ko các bác ơi...
hu....hu...mính ko muốn mất dữ liệu trong đó..
cám ơn ....hic...hic...
bạn ko nên xào nấu ngôn ngữ nhiều quá ! đọc tức cứng cả ngực, vã lại bạn viết nó lộn xộn xao í , đọc phải tự suy nghĩ và ghép lại mà cũng hơi khó khăn !!!:eek: . theo bạn nói thì chắc là nó hư rồi ! bạn dùng đầu đọc thẻ cắm vào máy dùng kaspersky quét thử nó có vi rút ko, nếu ko phát hiện có viút thì chắc hư thôi !!! vào máy tính nếu hiện thẻ lên thì bạn click phải chụt vào properties xem thử có còn báo dữ liệu ko? nếu còn báo thì hy vọng lấy lại được, còn ko nhận được thẻ thì theo mình thì thua rồi ! bạn thử coi chúc bạn may mắn !:D

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười một 2007 lúc 00:16
Chính xác là thẻ của bạn đã bị hỏng, vì mình cũng đã bị hiện tượng như bạn ở cái MiniSD 2G cắm vào Lap thì nó báo nhận thẻ nhưng khi mình click vào thì chờ dài cổ nó vẫn ko đọc được. Đút vào PPC thì nó ko nhận

Xin chia buồn với bác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ những quả bóng thô sơ lúc đầu đến quả bóng hoàn chỉnh ngày nay có công lao rất lớn của các “nhà phát minh” chuyên nghiệp lẫn nghiệp dư.

Đến nay người ta vẫn chưa kết luận được bóng đá do ai hay quốc gia nào phát minh ra. Song sự ra đời của quả bó ...
Lazada Vietnam Master card on Monday