Giúp đỡ cho touch!!!

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 15:18
Trong phần giao diện touch mình vào phần Photos và Videos thì nó lại hiện ra Pictures&Videos, mặc dù mình đã cài HTC Album rồi. Làm thế nào để nó hiện ra HTC Album nhỉ? Thanks mọi người:D:D:D

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 19:57
Nhưng mà bạn ơi, mình dùng HTC Touch II mà, mình mới dùng nên chưa thạo lắm, từ trc đến h chỉ dùng WM5 thôi, mong bạn giúp đỡ.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2008 lúc 20:40
Nhưng mà bạn ơi, mình dùng HTC Touch II mà, mình mới dùng nên chưa thạo lắm, từ trc đến h chỉ dùng WM5 thôi, mong bạn giúp đỡ.
Hình như bác phải vào HTC Touch Setting! Trong đó cho phép gán một chương trình bất kỳ thay vào chương trình mặc định trên Cube! Chẳn hạn thay HTC Audio bằng Window Media Player .Cái này em đã làm một lần nhưng hiện giờ bản ROM của em ko còn nó nữa nên nhớ ko chính xác lắm!

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 20:55
Hình như bác phải vào HTC Touch Setting! Trong đó cho phép gán một chương trình bất kỳ thay vào chương trình mặc định trên Cube! Chẳn hạn thay HTC Audio bằng Window Media Player .Cái này em đã làm một lần nhưng hiện giờ bản ROM của em ko còn nó nữa nên nhớ ko chính xác lắm!
Mình cũng tìm mãi phần Setting này rồi nhưng chẳng thấy ở đâu cả, không biết có phải cài thêm không nữa, mình dùng ROM nguyên bản cho Touch mà.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng hai 2008 lúc 21:17
Mình cũng tìm mãi phần Setting này rồi nhưng chẳng thấy ở đâu cả, không biết có phải cài thêm không nữa, mình dùng ROM nguyên bản cho Touch mà.
Bác tìm trong Accessories hoặc trong System xem sao? Nếu không thì tìm trong bài " những PM hữu ích của HTC.." của maianhtungsten

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 21:35

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 21:47
Cái này đòi hỏi tinh chỉnh một chút bằng cách xóa tệp tin MediaHubMini.lnk trong thư mục Windows\Startup directory sau đó khởi động lại máy. Dùng một trình quản lý các tác vụ đang chạy như Memmaid hay SKTools tắt MediaHubMini.exe mới bắt đầu cài đặt CAB

Tiện đây mình cũng cung cấp thêm phiên bản mới nhất Touch Settings v2.25 để có thể hỗ trợ được nhiều dòng máy hơn

http://ww2.fatattitude.com/software/downloads/Touch Settings v2.25 Manual_Installation.zip

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday