Giúp đỡ Diamon 2 (winmo 6.1) không hiển thị tên người gọi và nhắn tin?

the.vista

NHẬP HỘI
Diamon 2 (winmo 6.1,TouchFlo 3D) của em không hiển thị tên người gọi và nhắn tin trong danh bạ (chỉ hiện số người gọi và nhắn tin).Em chỉnh hoài mà không được,các bác giúp em khắc phục nhé,thanks nhiều!

Maiden

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác nói chả rõ mấy gì cả. Bác phải nói cả quá trình ra để anh em thao khảo thì mới góp ý được. Cụ thể là từ khi mua về dùng nó đã thế hay là đang dùng đột nhiên nó lăn ra như thế, hoặc khi cài thêm phần mềm gì vào thì nó bị như thế...???
Nếu nghi ngờ do phần mềm xung đột thì bác gỡ thằng nào đáng nghi nhất đi, không thì thử clear storage xem sao. Em chỉ biết đóng góp tí ý kiến thế thôi.

Mr.Siro

MÁY HỎNG
Trong mục call để quay số gọi đi, bạn chọn Option, xem phần chọn code quốc gia gì đấy, chỉ chọn đọc số đt là 7 số thôi

the.vista

NHẬP HỘI
đại loại là người wen trong danh bạ đt gọi ỏ nhắn tin có số thì hiện tên có số không hiện tên ,minh khong hiểi nổi.

oceanchien007

NHẬP HỘI
Diamon 2 (winmo 6.1,TouchFlo 3D) của em không hiển thị tên người gọi và nhắn tin trong danh bạ (chỉ hiện số người gọi và nhắn tin).Em chỉnh hoài mà không được,các bác giúp em khắc phục nhé,thanks nhiều!

- Em cũng bị như Bác vậy, làm hoài không được cuối cùng clear storage thì máy trở lại bình thường.

LZT

GÂY DỰNG
Lỗi này lúc trước sài O2 mình đã gặp, đại loại là do sai mã vùng, máy không hiểu mã +84 của VN. Bạn vào option tìm chỗ code gì đó, có thể còn phải chỉnh chỗ chiều dài số cho phù hợp. Đại loại chỉ nhớ mang máng như vậy vì đã chuyển sang sài Symbian nên ko có máy để test.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...