giúp đỡ em với các bác ơi

thephuongsg

NHẬP HỘI
máy iphone (2g 16g) của em , đang up firmware thì bị mất kết nối với itunes, sau đó thì iphon chỉ hiện màn hình recorvery mode thôi.Mặc dù em đã khởi động lại itunes rất nhiều lần nhưng itunes vẫn không nhận iphone.Em đã tìm cách đưa máy về chế độ DFU (màn hình tối thui),nhưng itunes vẫn không nhận iphone.

Các bác nào cao thủ có thể chỉ giáo giúp em với!!!!

Em xin cảm ơn

mathien21

NHẬP HỘI
máy iphone (2g 16g) của em , đang up firmware thì bị mất kết nối với itunes, sau đó thì iphon chỉ hiện màn hình recorvery mode thôi.Mặc dù em đã khởi động lại itunes rất nhiều lần nhưng itunes vẫn không nhận iphone.Em đã tìm cách đưa máy về chế độ DFU (màn hình tối thui),nhưng itunes vẫn không nhận iphone.

Các bác nào cao thủ có thể chỉ giáo giúp em với!!!!

Em xin cảm ơn
Bây giờ bạn thử tháp cable giữa iphone và máy tính ra, sau đó đưa iphone về DFU rồi gắn cable vào lại xem sao?nếu không được thì báo lại để mọi người giúp bạn nha!

thephuongsg

NHẬP HỘI
Sau khi khởi động lại máy tính và đưa iphone về chế độ DFU 1 lần nữa , itunes đã nhận đc IP rồi bác ạ, em đang restore lại firmware, đa tạ bác nhiều ~X(

pham van dung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
e khuyên bác nên up lại FW gốc 1 lần nữa cho nó đỡ gặp lỗi và up bản Itunes mới nhất. Sau đó thì up FW custom thoải mái bác ạ. cách đấy là cách an toàn mà ít gặp lỗi nhất.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...