giúp đỡ mua máy trợ thính

Các thớt khác của ngan

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bạn cho chút kinh nghiệm sử dụng và chỉ giùm chỗ mua máy trợ thính với...:D.

Lam Sơn

Super Moderators
Chào anh ngan,

Vào Bệnh viện khám tai, đo thính lực xong cầm toa ra mua :))
Nếu không thì khám tại nơi mua luôn.
Ngay chỗ Thuận Kiều Plaza ngó sang bên kia đường kế bên cà phê Trung Nguyên đường Đỗ Ngọc Thạnh có Đại lý chính thức máy trợ thính của Hoa Kỳ hay của Đức gì đó anh nhưng giá hơi cao: Vài triệu.

Còn mua của Trung Quốc + Đài Loan + Nhật anh ra đường 3/2 sát bên trường đua Phú thọ có bán đấy. Giá: Vài trăm ngàn.

Máy xịn cao cấp: Volume tự động, dù người ngoài có nói lớn hoặc nói nhỏ thì người nghe vẫn nhận được tín hiệu vừa phải theo đúng cài đặt.

Máy điều chỉnh Volume bằng tay: Nên cẩn thận lỡ có ai đứng kế bên hét lên một tiếng là tiêu.

Kiểu dáng thì giống như tai nghe nhạc vậy: Cài vào tai, nhét vào tai và đeo ở vành tai.

Ủa! Hôm nọ anh em mình ngồi nói chuyện thấy anh nghe rõ lắm mà? :)

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào anh ngan,
Ủa! Hôm nọ anh em mình ngồi nói chuyện thấy anh nghe rõ lắm mà? :)

Bác ni đùa dzồi :D,mua cho Mẹ tui bác ơi,dạo này bà nghe không rõ. Tính ra Đức Vân mua nhưng thấy cửa hàng nhập nhèng quá,không biết mua sao nên học tí kinh nghiệm và chỗ mua cho chất tì kẻo mang tội bất hiếu với bà. Cám ơn bác nhé.
P/S còn nợ 1 chầu đấy nhé :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...