Giúp đỡ mua Portable HDD

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 21:31
bạn có thể mua 1 cái hdd laptop chuẩn SÂT giá tầm trên 100$ nếu bạn thích box xịn thì ghé qua Y5 cafe, tơ thấy bán nhiều cái box đẹp lắm

bro cũng có thể mua hDD của toshiba hay cảu HITACHI là nhất

yan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 22:31
Hôm triển lãm thế có trưng bày mẫu ổ di động của Seagate cũng xịn lắm đó. Tốc độ 7200 rpm...nhưng ko rõ giá thế nào.
Option 2: Bạn có thể mua cái ổ cứng 3.5" + mua cái box NetDisk dùng qua usb 2.0 hoặc RJ45 của LAN cũng ổn đấy!

Sony_SZ

HHVN-Ăn Chơi
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 23:15
Hôm triển lãm thế có trưng bày mẫu ổ di động của Seagate cũng xịn lắm đó. Tốc độ 7200 rpm...nhưng ko rõ giá thế nào.
Option 2: Bạn có thể mua cái ổ cứng 3.5" + mua cái box NetDisk dùng qua usb 2.0 hoặc RJ45 của LAN cũng ổn đấy!
Đắt lòi 130$ ,em hỏi có giảm giá không,nó không chịu:mad:

doctordoan

BÒ SỮA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng tư 2007 lúc 23:50
Portable muốn sài SATA thì bạn phải có đầu chuyển. Chứ không mua về cũng vậy. Cũng chỉ chép với tốc độ của USB 2.0. Tốn tiền. Tôi cũng đang muốn mua nhưng không biết chổ bán. Nay post lên đây có ai biết chỉ dùm. Thanks.
.Link tham khảo
http://apiotek.com/Global/Product/Notebook_Add-on_Card/EC-0003D.htm

hoathuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng tư 2007 lúc 09:39
Tôi cũng nghĩ nhw doctordoan, mua SATA thì đắt mà tốc độ cũng chỉ giới hạn bới USB 2.0 (60Mb/s), có lẽ mua PATA thì hợp lý hơn. Thanks các bác đã cho ý kiến.
Còn về chỗ mua ở HN, mong các Bro chỉ giáo cho

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday