Giúp đỡ! O2 Neo đọc thẻ nhớ chập chờn

bochethn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng sáu 2007 lúc 14:53
Mình có chú Neo được 1 thời gian, hard reset nhìu lần. bỗng một hôm nó lại có triệu chứng lạ: sau khi turn off screen. lúc bật lên nó lại nhận thẻ nhớ rất chập chờn. Mình rút thẻ ra, cắm lại thì Neo lại đọc lại bình thường. Mình ko bít là nguyên nhân do thẻ nhớ hỏng hay là do con Neo nó bắt đầu khấu hao. Bạn nào bít giúp mình cái. Thank u các bạn trước nhe!

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng sáu 2007 lúc 15:37
bạn nên kiếm 1 cái thẻ khác [đảm bảo là tốt] gắn vào thử xem nó thế nào, nếu vẫn chập chờn thì vấn đề tại máy [up thử rom khác nếu HR ko ăn thua, còn ko được nữa thì ra hàng bảo hành thôi ] còn nếu tại thẻ thì thay thẻ khác

sabelita

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng bảy 2007 lúc 02:48
Mình có chú Neo được 1 thời gian, hard reset nhìu lần. bỗng một hôm nó lại có triệu chứng lạ: sau khi turn off screen. lúc bật lên nó lại nhận thẻ nhớ rất chập chờn. Mình rút thẻ ra, cắm lại thì Neo lại đọc lại bình thường. Mình ko bít là nguyên nhân do thẻ nhớ hỏng hay là do con Neo nó bắt đầu khấu hao. Bạn nào bít giúp mình cái. Thank u các bạn trước nhe!
Chào bạn !

Theo kinh nghiệm thì có lẽ do chân tiếp xúc của đầu đọc thẻ trên máy của bạn lâu ngày do bám bụi hoặc ... có thể không còn tốt. Bạn nên mang đến trung tâm bảo hành của nhà cung cấp sản phẩm mà bạn đã lựa chọn để được bảo hành hoặc bảo dưỡng miễn phí !

Thân !

Bài viết cần bạn xem thêm

Polar Pen này sẽ truyền cảm hứng cho bạn tại nơi làm việc, trường học hoặc nhà riêng. Nếu bạn thích Polar Pen với mọi thứ hoặc bị cuốn hút bởi sức mạnh của nam châm, thì sản phẩm này là dành cho bạn.

Chúng tôi đã tìm thấy nhiều cách thú vị và chức n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday