Giúp đỡ O2mini với a!

30 Tháng ba 2007 lúc 16:21
Con o2mini của e bị triệu chứng rất lạ,e ấn camera +RS thì nó ko HR mà trở về Bootloader,còn nều e muốn RS lại máy thì phải tháo nắp pin ra rồi nắp lại sau đó chọt vào nut rs thi mới đc nếu như mà chọt luôn vào nút RS thì máy trở về Bootloader liền lúc đây rs lại thì máy HR hix hix,anh em nào biết bị tại sao ko a? mỗi lần mà e thực hiện RS như vậy liệu có ảnh hương đến máy ko a?Mong anh em nào biết chỉ giùm chứ dùng máy thế này chan quá

PDANo1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng ba 2007 lúc 20:36
Con o2mini của e bị triệu chứng rất lạ,e ấn camera +RS thì nó ko HR mà trở về Bootloader,còn nều e muốn RS lại máy thì phải tháo nắp pin ra rồi nắp lại sau đó chọt vào nut rs thi mới đc nếu như mà chọt luôn vào nút RS thì máy trở về Bootloader liền lúc đây rs lại thì máy HR hix hix,anh em nào biết bị tại sao ko a? mỗi lần mà e thực hiện RS như vậy liệu có ảnh hương đến máy ko a?Mong anh em nào biết chỉ giùm chứ dùng máy thế này chan quá
thứ nhất 02 mini HR= Power + chọt đít
thư 2 về BL= Power + camera + chọt đít
thứ 3 Soft R=Chọt đít

Còn pác cứ HR + SR hoài thì máy vẫn bình an vô sự thui

30 Tháng ba 2007 lúc 23:12
thứ nhất 02 mini HR= Power + chọt đít
thư 2 về BL= Power + camera + chọt đít
thứ 3 Soft R=Chọt đít

Còn pác cứ HR + SR hoài thì máy vẫn bình an vô sự thui
e vừa ra quán ngồi vội quá nên e viết nhầm e xin sửa lại
máy em nó bị thê này
power+chọt đít =Bootloader
power+camera+chọt đít =Bootloader(nhưng mà e cắm cap USB vào nó ko nhận a,trong khi đó vẫn kêt nối với pc qua As dc)
còn chọt đit =bootloader(chứ ko rs a)
vậy máy e là bị sao thế a?máy em giờ muốn RS chỉ có cách duy nhất là tháo nắp pin ra rồi nắp lại sau đó mới chọt đít mới RS dc ko thì nó HR lại ngay

9 Tháng tư 2007 lúc 02:19
Con này của đồng chí chập nút Cam rồi, tháo ra vệ sinh, hoặc thay nó là OK !
:cool:

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday