Giúp đỡ về tham gia đấu giá

Các thớt khác của normal

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng sáu 2007 lúc 23:43
À bác chú ý nhé

Điều kiện số 1 là bác phải có tiền:p
Điều kiện số 2 là bác phải đọc điều kiện đấu giá của mỗi topic và nội quy đồng thời phải thực hiện để tránh bị ban nick một cách lãng xẹt.
Thế thôi.He he,việc có nhiều người bùng sau khi đấu giá có lẽ là do trong nội quy chưa có điều kiện số 1 của em đó bác.

Đùa bác tý.:D

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng sáu 2007 lúc 10:30
Các bác cho em hỏi làm thế nào có thể tham gia đấu giá vậy. Có cần phải điều kiện gì thi tham gia bán đấu giá ko?
Thời buổi bây giờ, trong box Đấu giá, người ta dị ứng với những nick như của bác lắm í. :D

tho con

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng sáu 2007 lúc 10:38
anh tubby nói đúng!

Vì vậy, ngoài các điều kiện mà anh Aha đưa ra, để tạo được uy tín khi đấu giá, điều cần phải nỗ lực thực hiện trước tiên đối với bạn normal là ..."Cố gắng trở thành thành viên chính thức đi nhé"... nếu lên được Ba Hoa , Kỹ Sư thì càng có uy!

23 Tháng sáu 2007 lúc 18:46
Em nghĩ quan trọng là phải fairplay thôi :D , nếu mọi người ngại bác mới tham gia, mà bác lại nhiệt tình muốn tham gia đấu giá thì bác call cho chủ topic đấu giá chứng thực là ok thôi :) . Chứ chơi không đẹp thì "dự bị" , "ba hoa" bốn hoa cũng khác gì nhau đâu :D
Oaa, dạo này các bác "phân biệt đối xử" với thành viên mới quá :mad:

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng sáu 2007 lúc 21:25
vậy để em tạo nick patrick2 vào đấu giá coi có dông không :D quan trọng là uy tín thôi, chứ nhiều anh tham gia lâu rồi vẫn là dự bị đấy thôi ...

23 Tháng sáu 2007 lúc 22:51
nếu phân biệt đối xử thì làm sao tham gia được box mua bán được hả bác, gần đây toàn dự bị vào bid giá rồi dzông không à;)
+Bít đâu tại mấy bác phân biệt quá, người ta thấy không được chào đón nên kiếm cách để được "ban ban" , sang sân chơi khác thì sao :D .
+Cũng đâu có nhiều người rỗi hơi đăng ký một cái nick vất vả, rồi vào bid cái vớ vẩn, rùi vô khám, rùi bị bêu riếu suốt đâu, chắc phải có lý do chứ ( hoặc là bị hâm, hoặc bất đắc dĩ, hoặc là kô mặn mà với diễn đàn nữa ...)
+Đấu giá hỏng chủ topic cũng phải chịu lỗi 1 phần à nha, các bác thấy ai bid cứ phone 1 cái mà check, nói 10-15s thì cũng mất có vài hèo à :(
Túm lại là phải trải thảm đỏ đón chào các thành viên mới, ưu tiên dự bị mới đúng :D

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 18:31
vậy để em tạo nick patrick2 vào đấu giá coi có dông không :D quan trọng là uy tín thôi, chứ nhiều anh tham gia lâu rồi vẫn là dự bị đấy thôi ...
Anh đố mày vào Reg nick patrick2 vào mở post đấu giá được đấy.Dù gì thì ít nhất cũng phải trải qua 1tháng khổ luyện và 30bài đã rồi hẵng nghĩ đến việc đấu giá đông nhé:D

25 Tháng sáu 2007 lúc 13:53
Anh đố mày vào Reg nick patrick2 vào mở post đấu giá được đấy.Dù gì thì ít nhất cũng phải trải qua 1tháng khổ luyện và 30bài đã rồi hẵng nghĩ đến việc đấu giá đông nhé:D
Chú ấy chỉ nói là vào tham gia đấu giá xem có bị dzong như bác nào nói thui mà :D .
Chuyện bàn tán về "sửa luật" loãng quá rồi :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday