Giup dum recovery Toshiba M115

Các thớt khác của zhangthuan
19 Tháng bảy 2007 lúc 10:22
Các bác ơi!mong giúp đỡ em út này.
Em dang xai con toshiba M115, ổ cứng chia có phân vùng. em dùng chương trình phân chia ổ cứng thành 2 phân vùng nhưng mà khi recovery máy lại thì nó dồn lại thành 1 phân vùng , bị mất hết dữ liệu phân vùng thứ 2 của em.
Các bác chỉ cho em biết cách recovery mà vẫn giữ dược phân vùng thứ 2, trách bị mất dữ liệu. em mong các bác trả lời sớm giúp em

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 10:38
Bác ơi... trong lúc Bác khởi động và vào màn hình Recovery, Máy sẽ cho Bác chọn loại Phục hồi nào bác cần mà!
Tại Bác o chịu để ý 1 chút chứ khi phục hồi nó có 1 lựa chọn cho Bác phục hồi 1 phân vùng riêng mà( ví dụ phân vùng chỉ chứa hệ điều hành)
Lúc trước mình cũng bị như Bác, sau đó tức quá nên Recovery lại và đọc kỹ các phần máy hỏi và chọn thì OK o sao cả...
Bác thử chia lại Ổ cứng và Recovery lại thử đi...

17 Tháng mười 2007 lúc 09:08
Bác nào có Recovery của toshiba m115 s3094 cho e xin với. E bị mất cái Recovery rồi. Đang định cài lại con máy. Thanks các bác nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday