Giúp e với . Laptop Sony FS850 ko cập nhật dc thời gian và ngày tháng

Các thớt khác của liemvdc
27 Tháng mười một 2007 lúc 11:16
Em đã thử Recovery windows rồi nhưng vẫn ko dc . Nếu bật máy đồng hồ và ngày tháng vẫn chạy bình thưog. Nhưng khi tắt máy đi rồi bật lại thì ngày tháng và thời gian vẫn ở thời điểm lúc mình bắt đầu thiết lập . Em nghĩ là phải Update lại Bios các bro thấy có đúng ko? Nhưng Update lại bios của máy này lại phải có ổ mềm , chẳng nhẽ lại phải đầu tư thêm 1 ổ mềm cổng USB (20$) nữa . Có bác nào đã gặp vấn đề này chưa? giúp em với . Thanks

gateway

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
27 Tháng mười một 2007 lúc 14:12
ơ, chắc con sony của anh bị hết pin cmos rồi, chứ làm sao có chuyện tự reset time như thế được, anh thử may cục pin cmos khác gắn vô xem,

@ con sony mà update bios bằng đĩa mền àh, con cùi bắp của em ngày xưa là FS790 mà còn up trong win được mà

28 Tháng mười một 2007 lúc 12:00
ơ, chắc con sony của anh bị hết pin cmos rồi, chứ làm sao có chuyện tự reset time như thế được, anh thử may cục pin cmos khác gắn vô xem,

@ con sony mà update bios bằng đĩa mền àh, con cùi bắp của em ngày xưa là FS790 mà còn up trong win được mà
Thanks bác . thay cục Pin khác vào chạy ngon lành rùi

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Phần 1: Niềm đam mê

“The only way to do great work is to love what you do” – Steve Jobs.​

Như vậy, trên quan điểm cá nhân của tôi, yếu tố đầu tiên để bạn có tự làm một chiếc đồng hồ mang dấu ấn cá nhân chính là niềm đa ...
Lazada Vietnam Master card on Monday