Giúp em cài IDM cho win 7 với a

vantrinh2000

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là e đã down khá nhiều bản IDM 5.15 5.19 nhưng em không thể cài vô Win 7 dc ạ,XP thì xài ok. mà cài và crack vo win 7 thi UDM báo lỗi này All information about your order has been logged!!!
This order has been placed with a stolen credit card, and/or the chargeback request came from the original credit card owner and in result, we discontinued this serial number in the update. Don't ever use stolen cards next time when you purchase anything.

We have forwarded all information that we have for this order to local cyber-fraud department to investigate this credit card abuse issue.

Because this is a serious crime, we have forwarded all information that we have about this and associated Vietnamese fraud attempts to Vietnamese newly formed cyber-police for complete investigation.

We will also contact your Internet Service provider to find out the client who stands behind this order.

We will make everything to prosecute this illegal activity to the maximum extent possible under law!

If you want to purchase IDM legally, you can use this local Vietnam reseller:
http://truongancomputer.vn/?truongan=idm

anti-fraud
Sales Department
Tonec Inc.

Em đã dùng soft gỡ hẵn IDM,tăt mạng,cài đi cài lại nhiểu lân IDm vận hok dc,pác nào có cách nào hay IDM phiên bản nào mà nó hok có BLOCK dc thì cho e với ạ,thanks a e:-*

vantrinh2000

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tình hình là e đã cài xong dc IDM bằng cách đổi region,hí hửng đwn film về coi thì clcik vo file film tự dưng nó khởi động lại máy ra màn hình xanh, mình chẳng hiễu zì cả dã cài code cho win 7 rùi mà xài XP thì hok bị các pác ạ.là sao ta

Uploaded with ImageShack.us

Lam Sơn

Super Moderators
vantrinh2000,

IDM kiểm tra key rất chặt chẽ, "nó" sẽ phát hiện ra bản IDM bất hợp pháp ngay khi bạn đang cài đặt (ở đoạn yêu cầu điền key), hoặc bạn có dùng thủ thuật copy & paste (patch) cũng không ăn thua gì? Tuy nhiên thỉnh thoảng trên mạng cũng gặp được key chia sẻ hợp pháp, cái này dùng rất tốt.

Hiện nay phần mềm IDM có bán tại Việt Nam với giá hoàn toàn phù hợp với túi tiền của mọi người sao bạn không mua dùng?

Ở bảng thông báo của IDM bạn dẫn ra ở trên có nội dung là: Bộ này đã được đặt với một thẻ tín dụng bị đánh cắp..........

Nếu bạn không muốn tốn phí thì có thể áp dụng cách này:

- Dùng phần mềm Revouninstaller (miễn phí) để remove sạch IDM đã cài đặt trên máy tính trước đó.
- Tải bản IDM 5.1xx Portable về dùng vì không cần cài đặt rắc rối mà chức năng như bản full. Bạn gõ vào Google từ khóa IDM Portable → Chọn bản thích hợp download về cài đặt. Với Win7 bạn có thể dùng bản IDM 5.14 sử dụng rất tốt, không cần thiết phải dùng bản mới nhất nếu nhu cầu không cao.

tinhocvntoday

GÂY DỰNG
Lỗi màn hình kia chắc là do xung đột phần mềm rồi, bạn thử gỡ các ứng dụng tương tự nhau trên máy tính, chỉ giữ lại một phần mềm xem video duy nhất, coi thử có hết không

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E đang dùng bản 5.18 cài song chạy Patch crack OK luôn.Update ầm ầm chẳng phải chính chọt gì hay block gì hết.E không nhầm thì trên 4rum mình cũng có bác đã up link lên rồi đó bác tìm lại song down về mà dùng xem sao.E đã và vẫn đang dùng trên windows 7 chạy ầm ầm mấy tháng rồi không bị sao cả

[leo]

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng dùng bản 5.18 trên win7 rất ok với patch nhưng nếu update là không dùng được nữa

kakatoi

GÂY DỰNG
lên google sead idm full thấy nhìu lắm mà. thấy cài lần nào cũng thành công. mà cài patch thì bác tắt phân mêm diệt virut cài xong rồi bật lên

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.