giúp em cái ,teo rồi

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 15:08
cho em hỏi bác nào cao tay là. up rom nhiều quá có hiện tượng nghiêm trọng gì xảy ra ko nhỉ
em up nhiều lần rồi, nhưng hôm nay em up con himalaya của em up xong thì nó chỉ dừng lại ở màn hình" windows mobile". mà mọi lần up đều rất nhanh, còn bây giờ càng ngày càng chậm.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 15:15
Bác up xong có nhấn tổ hợp phím Cam + Rec + Reset đồng thời giữ lâu một chút ko?
Nếu chưa thì làm theo cách đó bác à rồi dùng phím Rec để di chuyển, phím Cam chọn Yes/No
Enable KITL -> NO
Clean Registry Hive -> YES
Format Storage -> YES

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 15:24
Bác up xong có nhấn tổ hợp phím Cam + Rec + Reset đồng thời giữ lâu một chút ko?
Nếu chưa thì làm theo cách đó bác à rồi dùng phím Rec để di chuyển, phím Cam chọn Yes/No
Enable KITL -> NO
Format Storage -> YES
Bác ấy ko nói là đang dùng WM5.0 hay 2003/SE mà bác ?

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 15:44
Enable KITL -> NO
Format Storage -> YES
thanks bác nhiều quả thật em dùng ppc lâu rồi mà em lại ko biết điều này. cảm ơn bác nhiều nhiều.

tdmavth175

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng ba 2007 lúc 16:03
Enable KITL -> NO
Format Storage -> YES
bác cho em hỏi thế còn blue angel thì dùng tổ hợp phím như thế nào hả bác

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday