Giúp em cái wirless Compaq F731

Các thớt khác của makuskiller
1 Tháng ba 2008 lúc 11:24
em cài win Vista Untimate thì driver nhận hết.chạy tốt.còn Xp thì wirless cài nhận driver luôn.hiện lên cái biểu tượng kết nói wirless luôn.như khổ 1 cái là nó ko tìm thấy dc cái thằng fát wirless.pác nào làm rồi giúp em với...!!!thks:D

HOANG LU HAN

MÁY HỎNG
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng ba 2008 lúc 17:45
em cài win Vista Untimate thì driver nhận hết.chạy tốt.còn Xp thì wirless cài nhận driver luôn.hiện lên cái biểu tượng kết nói wirless luôn.như khổ 1 cái là nó ko tìm thấy dc cái thằng fát wirless.pác nào làm rồi giúp em với...!!!thks:D
cài xp thường do soft của hp tự khóa cái wifi đó bác ơi - mình biết làm nhưng o biết giải thích

3 Tháng ba 2008 lúc 20:09
cài xp thường do soft của hp tự khóa cái wifi đó bác ơi - mình biết làm nhưng o biết giải thích[/quote
vậy bác làm thế nào có thể nói cho anh em biết được ko ?mình cũng có 1 máy bị như vậy, mong bác chỉ giúp :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday