giúp em chỗ mua pin + sạc chất lượng

Các thớt khác của Yukiheart
Status
Không mở trả lời sau này.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tám 2007 lúc 10:55
mặt hàng pin bây giờ như mê cung ấy, máy thì ngon mà pin thì dỏm....
các bác có địa chỉ nào bán hàng bảo đảm Japan 100% chỉ hộ em với!! Thương xá Tax có được không ??? ?? :confused:
Mạn phép bác Lam Sơn trả lời cho bác này. Bác Lam Sơn đã chỉ cho tớ 2 địa điểm có thể có pin ENERLOOP cực kỳ ngon lành của Sanyo (dung lượng tốt, tự xả rất chậm, cả năm mà chẳng thấy hết - nghe kể vậy) nhưng giá khá chát, mời bác thử xem, tớ cũng chưa kịp qua

Liêm Nga
89 Yersin. Q1. TP HCM
8216590-8214185
Handphone 0913.716.730 - 0958.806.730

Khanh Long Camera
35 Leloi St, Dist1, HCMc
Tel: 84.8.8213230

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tám 2007 lúc 12:50
Khánh Long Camera là Thương xá Tax có phải không bác starnt nhỉ ?
Chỗ Khánh Long thấy anh em mua nhiều có vẻ khen chất lượng phục vụ tốt .

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tám 2007 lúc 16:05
Khánh Long Camera là Thương xá Tax có phải không bác starnt nhỉ ?
Chỗ Khánh Long thấy anh em mua nhiều có vẻ khen chất lượng phục vụ tốt .
Thấy bác Lam Sơn nói vậy, quả tình tớ cũng chưa tới nơi kiểm tra, vì em A620 4 cục AA vừa ra đi rồi :D
Nhưng tớ đọc thông tin trên mạng khen pin Enerloop lắm chắc là đáng đồng tiền bát gạo. Ghét nhất là mới để ít ngày (tuần) pin đã tự xả hết chẳng còn giọt nào để chụp, tức cành hông.

CryDKNY

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng tám 2007 lúc 21:35
mặt hàng pin bây giờ như mê cung ấy, máy thì ngon mà pin thì dỏm....
các bác có địa chỉ nào bán hàng bảo đảm Japan 100% chỉ hộ em với!! Thương xá Tax có được không ??? ?? :confused:
mình mua máy từ Japan xách về..mọi thứ của máy đều là made in China ( trừ máy là của Japan) còn PK là China hêt...pin CHina zin theo máy ok lắm...mà bro cần pin + sạc của dòng nào

2 Tháng mười một 2007 lúc 14:10
Em cũng xin phép nói rằng:
" cần pin thì có thegioipin.com"

chẳng phải đi đâu xa. có đủ các mặt hàng
bảo hành 9 tháng. giá thì tuyệt vời

muốn mua pin Janpan thì chỉ là cái mặt tiền có chữ made in Japan
chứ thằng Japan nó có sản xuất pin đâu
nó lại đặt ở 1 nhà máy anh em bên cạnh ta là Trung Quốc làm giúp nó rùi ghi thêm chữ " MADE IN JAPAN "

VÌ THẾ mà đừng cố đi kiếm pin ra Japan mà kiếm phải hàng dỏm.

thà mua pin China có thương hiệu đc khẳng định đẳng cấp còn hơn

21 Tháng mười một 2007 lúc 18:12
Đúng rồi ! đừng mơ tưởng JAPAN có thể sẽ gặp dõm , có người mách mình đừng chê TQ vì hầu hết Trung hoa anh hùng nhà ta sản xuất , bạn chọn nơi bán huy tín ,và vĩ pin có chữ "made in China" là mua được , vừa qua mình có mua được ở Đà năng Panasonic 2400 mAh 230.000đ/4v, charge no, bấm lia lịa, ngày nào cũng chụp mà không chịu hết (hơn 500 tấm) ,quá đả ! .Trước đây mua Sanyo 2700 charge no,chụp 5 tấm tịt ngòi luôn - trơt wơt !

22 Tháng mười hai 2007 lúc 00:18
vừa qua mình có mua được ở Đà năng Panasonic 2400 mAh 230.000đ/4v, charge no, bấm lia lịa, ngày nào cũng chụp mà không chịu hết (hơn 500 tấm) ,quá đả ! .Trước đây mua Sanyo 2700 charge no,chụp 5 tấm tịt ngòi luôn - trơt wơt !
Yah, bộ Sanyo 2700 4 cục của mình, sạc chỉ 2 ngày xả hết điện, trong khi bộ Toshiba 2300, 2500 và Panasonic 1900 thì để cứ gọi là nửa năm luôn í

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday