giúp em chọn lap chơi game các bác cao thủ ơi!

Các thớt khác của Yukiheart

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng tám 2007 lúc 21:08
Dell Vostro 1500 :T7500 (2.2ghz) ;ram 2gb; 8600GT 256;hdd 160gb,bluetooth,webcam,15.4"... có vẻ thích hợp với bạn,giá tầm 1500usd

16 Tháng tám 2007 lúc 21:38
dell vẻ thô thiển nhưng xài tốt ! Có khuyết điểm ở tản nhiệt ! làm kém wá ! bữa mình bung thử 1 em ra xem ! thất vọng về bộ tản nhiệt! hèn gì mọi người cứ than nó nóng! HP DV6500T , DV9000 cũng ngon nhưng mát hơn dell 1 tí ! Sony mấy dòng santarosa mới nhìn đẹp nhưng chẳng biết xài như thế nào ! vì chưa xài bao giờ ! nhưng âm thanh thì cũng tệ ! Chúc bạn lựa được 1 con lap ok !

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 12:01
dell vẻ thô thiển nhưng xài tốt ! Có khuyết điểm ở tản nhiệt ! làm kém wá ! bữa mình bung thử 1 em ra xem ! thất vọng về bộ tản nhiệt! hèn gì mọi người cứ than nó nóng! HP DV6500T , DV9000 cũng ngon nhưng mát hơn dell 1 tí ! Sony mấy dòng santarosa mới nhìn đẹp nhưng chẳng biết xài như thế nào ! vì chưa xài bao giờ ! nhưng âm thanh thì cũng tệ ! Chúc bạn lựa được 1 con lap ok !
Dell Vostro đâu có thô thiển đâu, dòng mới ra trông đẹp hơn dòng cũ khá nhiều. Còn vấn đề tản nhiệt thì Dell làm khá tốt. Các bác xài Dell E biết rồi đấy, chạy nó chỉ ấm thôi chứ ko hề nóng ran lên.

*Quạt bên trái mát, quạt bên phải giải nhiệt. Chạy 5h đồng hồ rờ vào thấy ấm ấm, ko nóng tý nào cả :D

mrtuanthanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 22:33
Bác dùng em Dell E1505 core 2 2.0 card ATI 256 chiến cũng ngon, ram nâng cấp lên chạy cũng mượt giá khoảng 1300$$ nếu ram khủng lên, em ủng hộ bác ở máy tính ngày mai

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday