Giúp em con Exec với

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tám 2007 lúc 14:03
HIện em đang dùng con Imate ~ Exec nhưng loa ngoài nghe rất nhỏ kể cả nghe bằng tai nghe.
Nếu nghe nhạc bằng WM thì bị giật nhất là khi kéo đi một đoạn là bị méo tiếng. xèm hình cũng bị tương tự hiện đang dùng bản WM 06 rom ver 2.10.9 PV liệu có phải do ROM không các bác nhỉ?

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tám 2007 lúc 14:22
Okie chắc tối nay sẽ có kết quả thông báo với các bác mà chết rồi cái máy này đang cài Vista. Về lấy tạm con máy của vợ dùng vậy.

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng tám 2007 lúc 21:45
lổi này có thể là do bản rom, bác thử up bản rom khác xem sau. Các bản rom cook ít nhiều gì đều bị 1 lỗi nhỏ, mà mỗi máy lại bị 1 lỗi khác nhau nữa chứ.......Bác cứ up lại xem sao nhé.....!

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tám 2007 lúc 17:51
Hic thông báo với mọi người là em đã cho nó về bản ROM WM 05 nhưng nghe nhạc bằng tai nghe nó cứ eo éo làm sao ấy?
Con nghe loa ngoài có vẻ khả quan hơn?
Khi tua đi thì không bị hiện tượng kia nữa nhưng chán nhất là nghe tai nghe mà cứ như cái loa rè ấy

21 Tháng tám 2007 lúc 16:36
Hic thông báo với mọi người là em đã cho nó về bản ROM WM 05 nhưng nghe nhạc bằng tai nghe nó cứ eo éo làm sao ấy?
Con nghe loa ngoài có vẻ khả quan hơn?
Khi tua đi thì không bị hiện tượng kia nữa nhưng chán nhất là nghe tai nghe mà cứ như cái loa rè ấy
Anh xem thử cái jack cắm tai nghe đi, biết đâu do jack đó.

21 Tháng tám 2007 lúc 22:13
HIện em đang dùng con Imate ~ Exec nhưng loa ngoài nghe rất nhỏ kể cả nghe bằng tai nghe.
Nếu nghe nhạc bằng WM thì bị giật nhất là khi kéo đi một đoạn là bị méo tiếng. xèm hình cũng bị tương tự hiện đang dùng bản WM 06 rom ver 2.10.9 PV liệu có phải do ROM không các bác nhỉ?
Hiện đã có bản 2.10.11 PV rồi,bác úp thử vào xem nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday