giúp em mấy cái phím trên sony vaio!!!

Các thớt khác của stinenerbie

stinenerbie

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng hai 2007 lúc 11:29
em xài cái vaio fe790gn,trên máy có 2 cái nút S1 S2,lúc mới mua về,bấm thử thì hai nút này để tăng giảm độ sáng của màn hình,nhưng xài 1 thời gian,ko biết em xoá nhầm cái gì mà 2 em nó ko chịu làm việc nữa,anh nào kinh nghiệm sony giúp em với..........xin cảm ơn ạh

19 Tháng hai 2007 lúc 21:03
anh mitdat chỉ em cụ thể được ko ạh, nhìn thấy 1 đống,em chẳng hiểu ý nghĩa chúng như thế nào,làm sao biết cái nào của dòng fe ạh???
trời ơi lười quá đi...thử 1 vài cái là trúng thôi, bởi vì mấy cái soft cũng có tình tương thích cao lắm:)

oat_con88

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2007 lúc 04:54
cứ vô trang esupport của Sony, chọn serie máy của bạn rồi tải về phầnn EVENT SERVICE là OK ấy mà.
còn không thì vào SONY CENTRAL đã cài đặt sẵn trong máy. ở ngay tab đầu tiên nó có phần S Button hay SPecial Buttons gì đó, vô đó chỉnh tính năng cho 2 phím S1 S2 này :D
còn không thì cứ press 1 trong 2 cái S1/S2. thế nào nó cũng hiện lên hộp thoại tính năng của 2 nút này. còn không hiện thì chắc chắn cài lại EVENT SERVICE rồi ^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday