Giúp em recovery cho Compaq Presario C706TU

Các thớt khác của cobainvn

cobainvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
5 Tháng một 2008 lúc 13:50
Hic, tình hình là không có đĩa recovery, không còn partition recovery, chỉ còn biết mò kim đáy bể vì cái máy của em cũng hiếm người dùng.
Bác nào có bộ recovery cho Presario C706TU thì ra tay nghĩa hiệp giúp em. Em chân thành cảm ơn và hậu tạ :)

DTZ

Cùng bạn Đi Tới Zét
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
7 Tháng một 2008 lúc 08:31
Dòng này hầu như là Free Dos, đem qua chỗ tui, cài Windows bản quyền giùm cho

8 Tháng một 2008 lúc 16:02
Keke! Tui cũng đang dùng C710tu, bác cài XP đi dùng cho tít! Mà em nhờ bác 1 việc nho nhỏ được ko. C706TU của bác là DUO 1.46 đúng không ? Bác có thể dùng CPU-Z Check cái SOCKET, Chip & mail rùi gửi cho tui đựoc ko ạ. Tui đang định thay chip C710TU của tui! Thank nhieu nhé!
YM: ducvietcd . Có gì anh em giao lưu nhé!

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng một 2008 lúc 22:12
Bác cài cái windows xp OEM của HP mà trên handheld này các bác khác đã up ròi ý! Cài xong xuôi driver xong thì vào trang HP down cái ctrinh Altiris local Recover mà tạo lại Recover dễ mà. Tạo recover này xong rồi lúc nào cần bấm f11 mà khôi phục lại là ok

cobainvn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2008 lúc 22:48
Cảm ơn các bác, giờ em dùng cái thằng Acronis cũng được rồi ạ, chụp hình và bung ra lại ngon lành, thui kệ vậy.
@ducvietcd: sory bác, mấy nay em bận quá, để hôm nào em gửi cho bác nhe.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday