Giúp em trị con lenovo này với các bác pro

Các thớt khác của D-LINK
25 Tháng năm 2007 lúc 22:38
Số là lâu lâu con lap em nó bị sao đó, khi sài word hay oulook thì nó giật giật màng hình, đánh máy thì tốc độ xử lý chậm lắm. Còn mấy chương trình khác chạy thì ko có vấn đề gì. Rùi em vô safe mode quét virus thì ko thấy gì hết, nhưng con lap lại hoạt động bình thường trở lại. Lúc nó bị giật thì em kiểm tra task manager thấy tốc độ lên xuống liên tục, ko biết có phải con lap em bị nhiễm 1 loại virus nào ko các bác. cảm ơn các bác pro nhiều

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 22:50
Số là lâu lâu con lap em nó bị sao đó, khi sài word hay oulook thì nó giật giật màng hình, đánh máy thì tốc độ xử lý chậm lắm. Còn mấy chương trình khác chạy thì ko có vấn đề gì. Rùi em vô safe mode quét virus thì ko thấy gì hết, nhưng con lap lại hoạt động bình thường trở lại. Lúc nó bị giật thì em kiểm tra task manager thấy tốc độ lên xuống liên tục, ko biết có phải con lap em bị nhiễm 1 loại virus nào ko các bác. cảm ơn các bác pro nhiều
Nhiều khả năng là bị virus rồi, bác thử quét thật kỹ xem sao, quét cả virus và spyware nhé. Nếu quét được online nữa thì càng tốt.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng năm 2007 lúc 03:53
Tình hình đó bác thử remove cái office rồi cài lại bản mới xem. có thể bác cài bản nào có crack chứa virus của office rồi.
P/S: mà bác dùng trình gì để diệt virus vậy ???

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday