Giúp em về cái sync với :((

kitara

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 08:07
Em đang dùng x01ht vẫn sync bt qua usb, nhưng tự nhiên từ hôm qua nó báo lỗi bảo là không nhận đc thiết bị, như kiểu đòi driver ấy :(,đang dùng active sync 4.1.0 đã uninstall và install bản 4.5 nhưng vẫn bị thế, các bác giúp em với

Em cảm ơn

7 Tháng sáu 2007 lúc 09:36
Em đang dùng x01ht vẫn sync bt qua usb, nhưng tự nhiên từ hôm qua nó báo lỗi bảo là không nhận đc thiết bị, như kiểu đòi driver ấy :(,đang dùng active sync 4.1.0 đã uninstall và install bản 4.5 nhưng vẫn bị thế, các bác giúp em với

Em cảm ơn
Kiểu này thì bị vô khối, nhưng khi reset lại thì ok mà!!!
Bạn xem có cài chương trình nào lạ thêm trên PC không? Hoặc trên PPC có bị đụng chương trình gì hông? Nhớ lại lần syn gần nhất và tìm ra nguyên nhân:(

vntrueloves

Sắp giàu rồi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 10:25

Em cảm ơn
Bác xem có bị lỏng cáp không? Em một lần đang sync bình thường, kéo mạnh cái PC thế là nó báo lỗi luôn.

kitara

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 10:31
nó cứ bảo usb device not regconized các bác ạ, em thấy cái đèn tín hiệu chuyển sang màu đỏ như kiểu nó tự sạc pin ấy, nhưng nó chẳng sync đc gì cả, vừa cài lại win xong, vẫn bị thế :(, ppc của em thì kô cài thêm gì hết, nhưng pc của em thì cài thêm cái robot form, chả hiểu sao nữa, vừa cài lại win xong àm vẫn bị :(. giúp em với, chết mất :((

7 Tháng sáu 2007 lúc 13:29
1> Backup
2> Hard Reset
3> Syn.
Nếu OK ==> Đụng chương trình nào đó, tìm và diệt
Nếu No OK ===> Mượn cái cáp mới:
Ok => Hư cáp
No Ok => Hư phần cứng => Tiệm sửa

kitara

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 13:56
:(, chẳng lẽ dễ hỏng thế sao :(, em cắm vào thì đèn nó báo charge thôi=>kô hỏng cáp đc :(, mà chẳng thấy cái active sync nó open ra để đả động gì cả, hix hix, mà hard reset con x01ht như thế nào ạ? hard reset có phải cài lại win không các bác?

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 14:58
thực ra nhiều khả năng không phải do con PDA của bác. em cũng bị i chang cuối cùng kết luận, do cái sync.
Sync đế đi kèm máy vẫn ngon lành nhất.
Sync rút thì chập chờn bởi bản thân cái đầu usb của nó cũng hơi lỏng hơn bình thường.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday