Giúp em về password cho Toshiba..

Các thớt khác của Security

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2007 lúc 16:46
"Toi ổ cứng" <<< là toi làm sao hả anh :D

Em nghĩ chắc khi tiến hành recover nó đòi password cho quá trình recovery đấy. Cái này ko biết anh có cái cuốn user manual ko, thường thì xem trong đó sẽ có (vì đây là loại password mặc định do nhà sản xuất đặt ra).

Còn các loại password khác (BIOS, HDD ...) do người dùng tự đặt ra, mà lỡ quên mất thì mất công thật. Phải dùng cách khác rắc rối hơn thôi :)

4 Tháng mười hai 2007 lúc 17:47
đúng rùi

"Toi ổ cứng" <<< là toi làm sao hả anh :D

Em nghĩ chắc khi tiến hành recover nó đòi password cho quá trình recovery đấy. Cái này ko biết anh có cái cuốn user manual ko, thường thì xem trong đó sẽ có (vì đây là loại password mặc định do nhà sản xuất đặt ra).

Còn các loại password khác (BIOS, HDD ...) do người dùng tự đặt ra, mà lỡ quên mất thì mất công thật. Phải dùng cách khác rắc rối hơn thôi :)
thông thường khi recover một số hãng máy tính bắt buộc mình nhập pass thì đã có trong cataloge còn pass ổ cứng thì coi như toi 100$ rùi vì theo tui bít thì vietnam chưa ai mở được pass HDD.

9 Tháng mười hai 2007 lúc 16:22
thông thường khi recover một số hãng máy tính bắt buộc mình nhập pass thì đã có trong cataloge còn pass ổ cứng thì coi như toi 100$ rùi vì theo tui bít thì vietnam chưa ai mở được pass HDD.
tại Việt nam cụ thể là tại ha nôi đã có phá pass hdd ổ của bác 80G hết 60$

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất cả chúng ta đều đang sống trong một thời đại chuyển giao công nghệ cực kì tối tân và mạnh mẽ mà trong đó AI là một thành phần hết sức nổi bật. Khi công nghệ này càng phát triển hơn, nó không chỉ đơn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday