giúp em với 02s k sync đc...

rainny

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2008 lúc 13:06
em dùng active sync 4.5, máy o2s cài win5, cắm cọng cáp vào nó connecting lâu ơi là lâu, xong gòy tắt thở lun...mặc dù đã bật chế độ sync trong máy ở mục connecting, các bro giúp em với

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
31 Tháng một 2008 lúc 14:20
em dùng active sync 4.5, máy o2s cài win5, cắm cọng cáp vào nó connecting lâu ơi là lâu, xong gòy tắt thở lun...mặc dù đã bật chế độ sync trong máy ở mục connecting, các bro giúp em với
Trường hợp này có nhiều nguyên nhân lắm bạn.

Thôi thì bạn thử kiểm tra bắt đầu từ đường này xem sao: cài lại active sync, kiểm tra xem kết nối USB đã được chọn chưa? Soft Reset lại máy O2s. Nếu vẫn không được bạn kiểm tra cộng cáp.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng một 2008 lúc 19:12
phải chắc chắn ở phần connected setting đã check vào ô " Allow USB connections"
Có lẽ bạn đã nhầm! Nếu synch lần đầu, trên PPC chưa có partnership máy của bạn thì nó sẽ hỏi các thao tác ban đầu trong đó có một thao tác là tìm các cổng kết nối đang tồn tại! Thao tác này mất và phút( có hình chiếc PC và dây nối tới PPC) sau khi tìm song các cổng kết nối nó sẽ hiện kết quả và kết thúc! đây chua phải là quá trình synch đâu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday