Giúp em với các bác ơi!!!!

craton

NHẬP HỘI
Em có con HP iPAQ PC h2210, dùng WC 2003 nhưng bằng tiếng Hàn, lúc sáng em cài cái thằng từ điển Lạc Việt vào, chẳng hiểu thế nào giờ không khởi động được nữa, em đã hardreset thậm chí tháo cả pin ra để cả tiếng rồi, nhưng khi khởi động nó chỉ boot được 1/2 thanh progress là nó lại chạy lại.
các bác giúp em cái.
thanks các bác! :(( :((

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nhân tiên bác cho hỏi thêm con HP6365 rom nào ổn nhất? mình lên web thấy tùm lum hết, kg biết nên down bản nào về, mới nhất chưa chắc tốt nhất

craton

NHẬP HỘI
Thanks bác maianhtungsten đã trả lời!
Em load về rồi, nhưng khi cài vào không thể conect được từ máy Destop đến cái PDA của em, vì hình như cái PDA không vào được win. nên nó không nhận được.
Bác có thể chỉ cụ thể hộ em một tí đựơc không? em chẳng biết về cái này tí nào.
Thanks bac.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
craton said:
Thanks bác maianhtungsten đã trả lời!
Em load về rồi, nhưng khi cài vào không thể conect được từ máy Destop đến cái PDA của em, vì hình như cái PDA không vào được win. nên nó không nhận được.
Bác có thể chỉ cụ thể hộ em một tí đựơc không? em chẳng biết về cái này tí nào.
Thanks bac.
Trên diễn đàn có nói về phương pháp Up Rom nhiều rồi, bạn nên tìm kiếm lại nhé vì hướng dẫn dài mà mình lười quá. mình quên là máy của bác bác không Sync được nữa nên bạn phải tìm Rom Up từ thẻ nhớ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Với phong cách mới lạ trong thiết kế, các kiểu dáng của Camera Ezviz có nhiều mẫu mã đa dạng, sang trọng.

camera wifi ezviz có độ phân giả ...