giúp em với các bác ơi!

5 Tháng chín 2007 lúc 02:54
1 là Hardreset nếu không được chắc chắn là do lỗi lệch cảm ứng ... nhưng thay rẻ mà bạn tầm 150k mà....không lo không lo

8 Tháng chín 2007 lúc 16:34
em đã làm như các bác bảo rồi mà không được, chắc là hỏng màn hình rùi. Nếu em muốn thay thì nên đến đâu hở các bác. Với giá tầm 150K như bác Hanni bảo thì có đảm bảo không ạ?

pttungvnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng chín 2007 lúc 16:59
Làm gì chỗ nào có tấm cảm ứng giá 150K đâu bác.Cõ lẽ cảm ứng die nhưng trc khi đua e nó đi bác thử uprom lại xem sao.Nhỡ đâu nó lại đc thì có phải đỡ tốn xiền hơn kô.Còn nc còn tát mà!:D

8 Tháng chín 2007 lúc 18:10
bạn thử gỡ bỏ tấm dán màn hình ra sau đó align screen lại xem được ko.Nhiều lúc do cái này lâu ngày thời tiết nóng lạnh nên co giãn làm lệch cảm ứng.Hãy thử tất cả các cách trước khi tốn xiền nhé.Chúc thành công.
Thân

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng chín 2007 lúc 21:58
em đã làm như các bác bảo rồi mà không được, chắc là hỏng màn hình rùi. Nếu em muốn thay thì nên đến đâu hở các bác. Với giá tầm 150K như bác Hanni bảo thì có đảm bảo không ạ?
bác thử tìm ông PHương Anh cms ý,nếu ở HN,giá tầm 200k gì đoá em không nhớ nữa :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday