Giúp em với cái keyboard của con lappy

Các thớt khác của tranngocthachs
4 Tháng một 2007 lúc 18:59
Em có 1 cái máy laptop đã khá lỗi thời - Toshiba Satellite 1135 - S1552, trước đây nó đã bị cháy con chipset, sau mấy tháng trời lăn lộn ở các cửa hàng thì em cũng đã thay đc cho nó 1 cái mainboard mới. Mọi thứ chạy khá ổn, chỉ có 1 cái thế này, bây h tự dưng nút ctrl và nút shift cả 2 bên nó đều liệt cả, nhấn bao nhiu nó cũng ko ăn. Em mún nhờ các bác chỉ giáo là cái này có phải lỗi của cái mainboard mới thay vào hay chỉ là lỗi riêng của cái keyboard. Chả là cái main còn trong thời gian dùng thử nên nếu là lỗi do main thì em còn mang lên bảo nó sửa đc, chứ mà lỗi của cái keyboard riêng thì còn phiền phức hơn nữa. Cái keyboard mà ko có phím Ctrl với Shift thì thật khó xài quá, em rất mong reply từ các bác. Đã lỡ đem đi sửa thì sửa cho trót chứ bây h mà mua cái bàn phím gắn cổng USB về xài thì khó coi quá :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Các hệ thống bán lẻ đã giảm giá bán iPhone XS và XS Max chính hãng xuống mức thấp hơn so với ban đầu vài triệu đồng.
Trên những website của các nhà bán lẻ, cả ba model iPhone XR, XS và XS Max mã VN/A đều đã giảm 2 triệu đồng so với thời điểm mới lên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday