Giúp em với , Compaq V3000 vào mạng với FF rất chuối

Các thớt khác của hoangvoila
10 Tháng mười 2007 lúc 11:47
Không hiểu sao con máy của em vào net bằng Firefox tốc độ duyệt web cũng rất nhanh. Nhưng thi thoảng hay bị tình trạng em mở thêm cửa sổ FF thứ 2 thì bắt đầu có hiện tượng báo máy liên tục load trong tình trạng khoảng 50% và nhiệt độ chip lên tới gần 60 độ. Mà lúc này thì mọi thứ cứ chậm đơ đơ ra ý phát điên luôn.

Máy em Intel core 2 5600, Ram 1Gb mà có chạy cái gì ngoài vào mạng đâu. Thường trú chỉ có mỗi cái AVG, không lẽ do em để mặc định là bật máy nó quét nên vào FF bị chậm thế ạ ??Chả nhẽ core2 mà lại kém thế hic

Bác nào giải thích giúp em với nhé, em dùng IE thì lại chả sao cả. Lần nào mà muốn vào nhiều cửa sổ cứ phải stop scanning AVG thì lại ngon. Chả nhẽ AVG scanning mà khủng thế ạ ?? Em thấy máy vẫn báo free đến 600Mb ram muh.

Quên máy em xài xp pack4

11 Tháng mười 2007 lúc 09:56
Chào An, tớ không hiểu sao lại thế nữa. KIS hay KAV hay gặp vấn đề về key nên trước dùng rất thích sau nó hay báo key hết hiệu lực update quá nên chán. Thấy chú AVG mọi người quảng cáo cũng nhẹ nhàng nên dùng chứ kiểu này chối quá. Cài mac afee thì lúc gỡ ra hơi bị mệt (báo hiện tượng thiếu file mcshield.dll).

NHân tiện hay thanh lý chú T40 không hehe

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday