Giúp em với, loa ngoài ko nghe nữa ạ

25 Tháng hai 2008 lúc 21:11
Ko bít em làm sao mà loa ngoài của Eten M700 ko nghe nữa ạ nhưng vẫn có thể nghe nhạc qua tai nghe, điện thoại gọi tới vẫn nghe (fai kê sát tai mới nghe ạ, còn chuông thì nghe nhỏ xíu như tiếng muỗi kêu ạ).Bác nào bít xin chỉ giúp ạ.Thanks

25 Tháng hai 2008 lúc 23:25
Ko bít em làm sao mà loa ngoài của Eten M700 ko nghe nữa ạ nhưng vẫn có thể nghe nhạc qua tai nghe, điện thoại gọi tới vẫn nghe (fai kê sát tai mới nghe ạ, còn chuông thì nghe nhỏ xíu như tiếng muỗi kêu ạ).Bác nào bít xin chỉ giúp ạ.Thanks

Bạn nên nói rõ hơn ,cụ thể hơn nữa về máy của ban.....vd như máy có bị rơi,va đập ko..có bị thấm nước ko..thì mới đưa ra cách giải quyết hợp lý đc

26 Tháng hai 2008 lúc 00:18
Bị như bạn là quá trời nguyên nhân có thể xảy ra:
- Do hở chân loa
- Loa ngoài đã đến thời kỳ die do nhiều lý do khách quan.
Bạn không nên tự kiểm tra bằng cách mở máy, hãy mang ra tiệm nếu những thao tác lắc nhẹ, kiểm tra sơ bộ không hiệu quả

Bài viết cần bạn xem thêm

Được biết đến là cái nôi của nền sản xuất đồng hồ và chiếm vị trí hàng đầu thế giới cho đến thời điểm hiện tại, thế nhưng nó không đồng nghĩa với việc thương hiệu đồng hồ Thụy Sỹ chưa từng bị suy yếu. Dẫn chứng là vào khoảng thập niên 80 của thế k ...
Lazada Vietnam Master card on Monday