Giúp Em Với Mấy Bro ơi!!!

argon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng chín 2007 lúc 16:55
em có người wen bên nhật xách về cho con vaio dòng c. mà h toàn tiếng nhật ko hà. có cách nào change wa tiếng anh được hog vậy mấy bro. ai có cách gì chỉ em với. huhu:(

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng chín 2007 lúc 23:07
Bạn có thể đổi display language trong Control Panel, Windows Vista cho phép người dùng thay đổi ngôn ngữ giao diện bằng hai thứ : Windows Vista Multilingual User Interface Pack (MUI).#! và Windows Vista Language Interface Pack (LIP).#! đấy.

argon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng chín 2007 lúc 08:22
Bạn có thể đổi display language trong Control Panel, Windows Vista cho phép người dùng thay đổi ngôn ngữ giao diện bằng hai thứ : Windows Vista Multilingual User Interface Pack (MUI).#! và Windows Vista Language Interface Pack (LIP).#! đấy.
mà bro ơi! bro chỉ rỏ hơn cho em được ko? chứ máy h toàn tiếng nhật. chẳng bít đâu mà mò. huhu. thanks bro nhìu nhìu

23 Tháng chín 2007 lúc 12:20
Cứ dựa theo vị trí + thói quen nhé.
- Vào Start (click theo vị trí thôi), Control Panel
- Cửa sổ hiện ra thể này

Nhìn cái hình thì biết icon nào để chọn rồi mà ha. Tiếp tục sẽ được

Click đúng vị trí Region and language options, xong 1 bản hiện ra

bro chọn lại ngôn ngữ. Thân

argon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng chín 2007 lúc 17:13
thanks mr.newbie nhìu nha. để mình thử xem sao. mô phật cho con làm được hix.

chỉnh giống như trên rùi mà ko có gì thay đổi. toàn tiếng nhật thui. tất tần tật toàn tiếng nhật hà. có bro nào còn cách khác ko hả mấy bro. giúp em với. huhu

máy em đời VGN-C90S có bro nào giúp em hog. hihix. mấy bro cứu em. huhu

Bài viết cần bạn xem thêm

Mấy hôm trước được đọc bài review của bác inpluviam về cây Pilot Petit. Em cũng không suy nghĩ nhiều chỉ thấy nó cụt cụt ú ú nhìn cưng cưng vậy thôi. Tới hôm nay em tèn tèn chạy ra nguyễn trãi mua mấy cái lọ chiết mực thì :
Ý! Petit lùn nè. Nhiu nhỉ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday