Giúp em với Mod ơi...!

Các thớt khác của Longungvn
Status
Không mở trả lời sau này.

Longungvn

GÂY DỰNG
Mod kiểm tra lại account Longungvn dùm em Mod ơi... sao em đăng nhập vào diễn đàn mà khg thể làm gì được cả, nó toàn báo là :

Longungvn, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:
  1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
  2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
Nếu có gì sai phạm xin thông báo dùm em nhé, chân thành cảm ơn...

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn đã kich hoạt mail chưa ? Nếu không nhận được mail kich hoat thì bạn co thể pm cho DHL hoặc admin để nhờ kich hoat bằng tay.
Chúc bạn vui vẻ.

Longungvn

GÂY DỰNG
Bạn đã kich hoạt mail chưa ? Nếu không nhận được mail kich hoat thì bạn co thể pm cho DHL hoặc admin để nhờ kich hoat bằng tay.
Chúc bạn vui vẻ.
Dzạ được rồi Bác ạ, cám ơn Bác nhiều nhé... loay hoay một hồi em mới thấy cái ID nên em kích hoạt nó bằng cell phone, bây giờ được rồi vui quá. Cám ơn các Bác đã giúp đỡ... have a nice day.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...