giup em voi " no WIFI "

9 Tháng mười một 2007 lúc 10:01
Em có 1 chú iphone vừa mới bóc hộp , ông em lôi ra va dùng cái ONECLICK quái quỷ gì đấy định unlock và kết quả là không unlock được mà lại còn No Wi-Fi , bây giờ là v1.11 em đã tìm cách hạ về 1.02 và active rồi nhưng cũng không có Wi-Fi mà cũng không nhận sim làm thế nào bây giờ ???? Các bác pro giúp em với . :(

9 Tháng mười một 2007 lúc 17:27
Em có 1 chú iphone vừa mới bóc hộp , ông em lôi ra va dùng cái ONECLICK quái quỷ gì đấy định unlock và kết quả là không unlock được mà lại còn No Wi-Fi , bây giờ là v1.11 em đã tìm cách hạ về 1.02 và active rồi nhưng cũng không có Wi-Fi mà cũng không nhận sim làm thế nào bây giờ ???? Các bác pro giúp em với . :(
Ông e mình cũng đang bị1 con như vậy ... :(

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười một 2007 lúc 23:55
Không nhận SiM là do Baseband của bác chưa đúng nếu bác đã hạ Firmware xuống 1.0.2 thì bác phải hạ nốt baseband xuống 4.13 thì mới dùng được SIM Việt nam
Còn về wifi em nghĩ chưa phải là hỏng đâu có khả năng chương trình bác dùng để unlock chưa phải là fullunlock bác thử dùng bằng các chương trình khác để unlock xem sao
Chúc bác thành công :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday