GiÚp Em VỚi ... NÚt ChỨc NĂng CỦa O2xdaii-s

huynhminhvien

GẮN KẾT
con o2xda-s của em có 4 nút chức năng nhỏ nằm ngay dưới nàm hình là nút mail , internet , ok ,... nhưng chỉ có 1 nút internet là bấm thì nó nhảy lên còn mấy nút còn lại thì ko được ,... ko biết là nó bị liệt hay là do chưa chỉnh chế độ available cho nó nữa (nếu là do chưa chỉnh thì chỉ em chỗ nào để em chỉnh lại ), bác nào biết thì giúp em nhé :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
con o2xda-s của em có 4 nút chức năng nhỏ nằm ngay dưới nàm hình là nút mail , internet , ok ,... nhưng chỉ có 1 nút internet là bấm thì nó nhảy lên còn mấy nút còn lại thì ko được ,... ko biết là nó bị liệt hay là do chưa chỉnh chế độ available cho nó nữa (nếu là do chưa chỉnh thì chỉ em chỗ nào để em chỉnh lại ), bác nào biết thì giúp em nhé :D
Bác vào Start/Setting/Personal/Button xem thử nhé ;)

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thử Soft reset lai xem...
nếu không thì Hard reset nhé, của tôi cũng có biểu hiện như vậy, sau khi làm như trên thì lại thấy bình thường!

Aba

NHẬP HỘI
hồi đó tui uprom thường cũng bị chết 4 nút này lắm, 2 máy O2S rồi up lại mãi mà vẫn sài không được

haipvg

GẮN KẾT
Nếu các phương pháp trên không được thì bạn mang ra thợ cho họ vệ sinh lại là được thôi (phải tháo nắp trước ra). Máy của mình trước cũng bị vậy đó nhưng mình lại ngâm luôn nó vào cồn, suýt thì tiêu, nhưng các nút sau đó trở nên quá nhạy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Có em đồng hồ này, đeo thấy rất chính xác, ngày chỉ sai 10 15S, giữ cót tốt, chống nước tốt
Size cả núm tầm 41
Giờ muốn tìm chiếc automatic nào mặt chữ nhật hoặc vuông, size nhỏ nhỏ thôi vì tay mình không to để giao lưu. Loại dùng dây da nhé mấy bác. ...