Giúp em với o2II ko bật ko nên

new

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng bảy 2007 lúc 22:35
Xin các bác giúp đỡ em với.em đang dùng bình thường,hôm qua để kiệt pin quá,hôm nay sạc đầy pin lắp vào bật máy không nhúc nhích gì cả:( :confused: .Em đã thử thay pin vào máy khác thì vẫn nên bình thường,cắm xạc vào thì đèn sạc mầu đỏ đối diện bên đèn blu tut ko báo,nếu rut pin ra vẫn cắm sạc thì đèn báo pin lại nên,em đã làm đủ mọi cách,mua ca viên pin mới lắp vào cũng ko nên được,bật nguồn vẫn máy vẫn đen thui:confused: :confused: (em test thử màn hình sang máy khác vẫn ok) mong các bác giúp đỡ....thanks...

24 Tháng bảy 2007 lúc 01:00
Xin các bác giúp đỡ em với.em đang dùng bình thường,hôm qua để kiệt pin quá,hôm nay sạc đầy pin lắp vào bật máy không nhúc nhích gì cả:( :confused: .Em đã thử thay pin vào máy khác thì vẫn nên bình thường,cắm xạc vào thì đèn sạc mầu đỏ đối diện bên đèn blu tut ko báo,nếu rut pin ra vẫn cắm sạc thì đèn báo pin lại nên,em đã làm đủ mọi cách,mua ca viên pin mới lắp vào cũng ko nên được,bật nguồn vẫn máy vẫn đen thui:confused: :confused: (em test thử màn hình sang máy khác vẫn ok) mong các bác giúp đỡ....thanks...
Căng rồi căng rồi:D :D :D :D

Có vẻ mọi biện pháp sơ cứu đã đc bác áp dụng rất bài bản...những bước tiếp

theo bác nên làm cẩn thận từng bước nhé

Bac kiểm tra lại phím bật nguồn xem đã nhé:D :D :D có gì báo lại cho anh em

biết để làm những bước tiếp theo:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

24 Tháng bảy 2007 lúc 07:51
bạn thử làm thế này nhé: cắm pin vào cốc xạc cho đầy pin rồi gắn vào máy, cắm xạc, bấm tổ hợp phím HR nó sẽ khởi động lại bình thường.
mình đã bị vài lần rồi, làm theo cách trên là ok. không bết máy bạn có được không. chúc bác mau sửa được bệnh này.

new

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng bảy 2007 lúc 18:17
Nói thật với các bác là em đã dùng tất cả các biện pháp sơ cứu có thể rồi,em đã kiểm tra công tắc nguồn,thay cả viên pin bacup trong máy...nhưng bệnh lạ nhất là cứ cắm sạc vào thì ko nên đèn sạc(bỏ pin ra cắm sạc thì co đèn mặc dù em đã kiểm tra chân sạc....hic..hic)bác nào bít xin giúp đỡ....

24 Tháng bảy 2007 lúc 23:43
Bác đã thử thay quả pin khác chưa ? Bác thử cầm máy ra hàng thử quả pin khác xem sao ? Mình nghĩ quả pin của bác có vấn đề

new

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng bảy 2007 lúc 19:24
Bác đã thử thay quả pin khác chưa ? Bác thử cầm máy ra hàng thử quả pin khác xem sao ? Mình nghĩ quả pin của bác có vấn đề
Em đã thử hết mọi cách rồi:( Em vác cả viên pin của máy đang dùng bình thường cho vào cũng không được) viên pin của máy bật kô nên em cũng đã thử cho sang máy khác vẫn ok..hic..hic..em là cửa hàng nên chắc kô cần phải cầm đi đâu cả...lần đầu tiên gặp bệnh lạ thế này...:confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Không biết post bài vào mục nào, post vào đây vậy.
Được tặng mà chịu không biết hàng xịn hay không? Nhờ các bác xem ảnh giúp em là hàng chuẩn không? Em cảm ơn các bác.
Lazada Vietnam Master card on Monday