Giúp em với về lựa chọn thắt lưng

Các thớt khác của blacksilit

blacksilit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Có bác nào ở SG giúp e với , em muốn mua 1 thắt lưng hiệu 1 tí giá cả ko thành vấn đề , để mặc với quần Jean mà em lục tung cái SG lên rồi mà vẫn ko kiếm đc 1 cái nào ưng ý :| , bác nào biết nhiều chỉ em với
thanks rất nhiều ạ

tlgod

fb.com/affwatches
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: Giúp em với

e vừa ship một cái thắt lưng da đà điểu của anh fellow từ hcm ra. anh fellow confirm về độ bền nữa nên rất là hài lòng

Lam Sơn

Super Moderators

Tôi đoán chừng anh khó tính quá đấy, không cần thiết phải bỏ nhiều công sức để "lục tung cả Sài Gòn" tìm chiếc thắt lưng như vậy đâu? Chỉ cần nhìn "có vẻ như được" là được rồi :D

Anh thử tới cửa hàng Thanh Thế (có 02 cửa hàng cùng một chủ) trên đường Lưu Văn Lang. P Bến Thành. Q1. Tại đây có bán dây lưng hàng hiệu xách tay các loại (dùng cho quần Tây và quần Jean). Bán giá nhất định không bớt 1 xu.

Nếu vẫn không ưng ý thì anh tới các Trung tâm Thương mại như Diamond hoặc Parkson tìm sẽ có nhưng giá ở đây hơi cao.

Chúc anh sớm tìm được sản phẩm như ý. Thân chào

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

cho hỏi cửa hàng anh Lamson vừa giới thiệu có uy tín không ah. Vì mình sắp về VN luôn nên cũng cần những cửa hàng uy tín để mua đồ,quần áo giầy dép và thắt lưng. Vì vn mình có nhiều cửa hàng mặc dù bán đồ hiệu thật nhưng thường nhìn mặt mà đặt giá. Ngại lắm

blacksilit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Thanks bác Lam Sơn
Công nhận bác Lam Sơn nhận xét giỏi , cái gì em có thể xuề xòa đc chứ còn riêng về thời trang thì e là người vô cùng khó tính , Parkson và Diamond em xem hết rồi bác à giá cả ở đó theo em nghĩ thì cũng ổn thôi ko phải là chát quá nhưng về kiểu dáng thì em chưa đc hài lòng cho lắm , quan điểm của riêng em là thời trang và nghệ thật thì giá cả ko phải là tiêu chí đầu tiên để chọn lựa
Đây chỉ là ý kiến của riêng cá nhân e thôi a e HH có ai ko vừa ý thì cũng bỏ qua giùm
Mai em sẽ qua cửa hàng Thanh Thế mà bác chỉ để xem
Thanks bác rất nhiều

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Bác ra Sheraton Đồng Khởi nhé-vào Milano hoặc Gucci - rất nhiều các thắt lưng hàng hiệu và thời trang thỏa mãn các nhu cầu của bác

Lam Sơn

Super Moderators

cho hỏi cửa hàng anh Lamson vừa giới thiệu có uy tín không ah. Vì mình sắp về VN luôn nên cũng cần những cửa hàng uy tín để mua đồ,quần áo giầy dép và thắt lưng. Vì vn mình có nhiều cửa hàng mặc dù bán đồ hiệu thật nhưng thường nhìn mặt mà đặt giá. Ngại lắm
Cửa hàng này chuyên bán quần áo nam nữ thời trang, dày dép, phụ kiện ngoại nhập vài chục năm nay rồi. Đồ nam thì áo khoảng từ vài trăm ngàn cho tới vài triệu đồng chiếc, quần cũng vậy. Mươi năm về trước thì hàng có đủ hiệu của Pháp, Anh, Ý, Mỹ, Nhật ...... nhưng nay thì rất hiếm, phần lớn là hàng hãng đặt gia công tại Trung Quốc (không bán hàng cũ, hàng nhái).

Điểm đáng tin cậy là hàng của ai, sản xuất tại đâu họ đều nói rõ cho mình biết và giá thì chắc nịch theo bảng niêm yết, bạn mua 1 món hoặc chục món thì cứ thế nhân lên và trả tiền. Tôi là khách quen mua tại đây nhiều lắm rồi nhưng đến dạo nọ mua đôi dày Tây của Ý mới được tặng thêm đôi vớ (các lần trước đều phải mua). Nếu có dịp bạn thử ghé chơi một lần xem thế nào?

mrcoollonely

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Cửa hàng này chuyên bán quần áo nam nữ thời trang, dày dép, phụ kiện ngoại nhập vài chục năm nay rồi. Đồ nam thì áo khoảng từ vài trăm ngàn cho tới vài triệu đồng chiếc, quần cũng vậy. Mươi năm về trước thì hàng có đủ hiệu của Pháp, Anh, Ý, Mỹ, Nhật ...... nhưng nay thì rất hiếm, phần lớn là hàng hãng đặt gia công tại Trung Quốc (không bán hàng cũ, hàng nhái).

Điểm đáng tin cậy là hàng của ai, sản xuất tại đâu họ đều nói rõ cho mình biết và giá thì chắc nịch theo bảng niêm yết, bạn mua 1 món hoặc chục món thì cứ thế nhân lên và trả tiền. Tôi là khách quen mua tại đây nhiều lắm rồi nhưng đến dạo nọ mua đôi dày Tây của Ý mới được tặng thêm đôi vớ (các lần trước đều phải mua). Nếu có dịp bạn thử ghé chơi một lần xem thế nào?
Cảm ơn anh rất nhiều,vào mấy cửa hàng thì còn dám vào chứ vào trung tâm milano thì không dám đặt chân tới. Người Việt mình bán đồ rất lạ,thấy xe đẹp là tiếp đón niềm nở còn đi honda cùi như mình mà vào thì nó không thèm tiếp hihi

blacksilit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Cảm ơn anh rất nhiều,vào mấy cửa hàng thì còn dám vào chứ vào trung tâm milano thì không dám đặt chân tới. Người Việt mình bán đồ rất lạ,thấy xe đẹp là tiếp đón niềm nở còn đi honda cùi như mình mà vào thì nó không thèm tiếp hihi
Bác nói thế cũng hơi oan cho nó đấy ạ , e vào Milano suốt mà toàn đi xe Honda đấy chứ thấy có sao đâu chẳng qua mình cứ cảm giác vậy thôi , họ tiếp đón cũng niềm nở mà

blacksilit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Theo chỉ dẫn của bác em có qua cửa hàng Thanh Thế xem rồi ạ , nếu em đoán ko nhầm thì chắc bác cũng lâu rồi ko qua đây thì phải , đồ của họ em thấy có vẻ ko hợp thời trang cho lắm chắc lâu rồi ko nhập hàng mới ý mà , dù sao thì cũng cảm ơn bác đã tận tình giúp ạ
A e HHVN ơi còn ai giúp đc mình nữa ko ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...