Giúp em với về lựa chọn thắt lưng

Các thớt khác của blacksilit

vuxuan_huyen

GÂY DỰNG
http://laboutique.airfrance.com/32-glasses.htm Anh thấy cái này thế nào

Attachments

• ScreenHunter_01 Dec. 25 09.35.jpg
    ScreenHunter_01 Dec. 25 09.35.jpg
    22.9 KB · Đọc: 236

blacksilit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

minervehp

Cu Tý
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cho em hỏi đúng theo truyền thống rân tộc mình thì sao ta không làm thắt lưng da trâu nhỉ :))

kid212

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 là bác chủ thớt quá kĩ tính trong việc lựa đồ .
2 là bác bị rối về giá cả cũng như chất lượng hàng hiệu ở VN nên mới nói câu "lục tung cả SG" để mua 1 sợi dây nịt .

Hầu như hãng thời trang nào nếu đã có dây nịt cho đồ tây cũng sẽ có dây nịt cho đồ jean .

Ở SG thì bác ra Louis Vuitton Đồng Khởi ấy : kiếm mấy sợi Inventeur Damier là cho quần jean ấy . Nhìn mạnh mẽ với nguyên mặt dây nịt loại bảng bự .
Còn nếu không thích Louis Vuitton thì đi bộ lên vài trăm met là tới Gucci - style này thì trẻ trung phải biết :)) Với gam màu : xanh lá cây và đỏ .
Còn khó tính nữa thì vào Milano kế bên coi có mấy sợ dây của D&G cũng được đấy . Loại style mặt dây nịt có chữ D&G to tướng ấy .

Không nữa thì xuống xíu vào Levis kiếm dây nịt . Bao la kiểu cho quần jean :))

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Mới lấy của bác này xong hôm nay. Lúc đấy iem đang vội đi quá nên ko bỏ ra xem luôn, nhưng thấy nó được đóng gói rất cẩn thận, còn nguyên seal, với cả bác này cũng Huyen Vu cũng là mem HHVN lâu rồi nên ko care mấy. Về nhà mới mở ra thì thấy rất ưng. Cái này ko biết ở VN bán thì giá là bao nhiêu, nhưng đc cái hàng xách tay trực tiếp nên cũng thấy yên tâm hơn. Tại em cũng ko có kinh nghiệm về mấy đồ luxury này nữa :)

OrientalPSon

Something...nice !
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
" mua 1 thắt lưng hiệu 1 tí"... "giá cả ko thành vấn đề"...."lục tung cái SG lên rồi mà vẫn ko kiếm đc 1 cái nào ưng ý"
thanks rất nhiều ạ

Cái gì thế này nhỉ ? Trêu anh em à ?

Hoặc "thiếu tiền" và "thừa thời gian" hoăc ngược lại " thừa thời gian" và "thiếu tiền" !

Chỉ có thế !

0982182911

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác mặc quần jeans thế nào ? (loại gì , kiểu hiphop hay nhìn năng động, mạnh mẽ...) Hay mặc quần và áo màu gì ? Người bác cao hay thấp ? To béo hay gầy gầy ? Thế mới có cái nhìn để mà chọn chứ bác. Có nhiều loại, nhưng bác có thật sự cần thiết để làm gì ? Bề ngoài ngoại giao có cái của nó, bề ngoài cho dân chơi nó có cái của nó...
Như em em không có cái phước như bác "ko lo tiền" nên em cũng chả dám xài loại ngon quá, nhưng mãi cũng tìm đc cái vừa ý, mỗi cái là vẫn hơi ngắn :D
Nếu bác có nhu cầu thật sự, cố gắng làm chuyến sang Paris , làm nguyên 1 bộ từ chân đến đầu, từ chân đến răng . Xong bác về cưới vợ luôn (nếu chưa có) :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là mình có mua hàng pin bên nó, nó tả không chính xác làm mình chuyển khoản nó 100%, sau khi vừa ck xong & ngay 5 phút sau mình nhắn hỏi nó lại tình trạng pin, mới biết pin không đúng với yêu cầu mình cần mua & nói nó kh ...