Giúp em với

Các thớt khác của tinoduck
Status
Không mở trả lời sau này.
1 Tháng một 2008 lúc 12:35
Cho em hỏi nếu vừa dùng Laptop mà vừa cắm Sạc thì có hại đến Pin và máy tinh ko a, em mới được dùng Latptop nên chưa hiểu rõ lắm , các anh giúp em với nhé, em sợ rằng nếu cắm liên tục thế thì sẽ bị chết nguồn mất ... bạn em cũng đang dùng 1 con Laptop Dell Latitude D600 cũng bị hỏng nguồn, không hiểu lý do gì nữa ... Thnks các anh nhiều :(

duyvu2011

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2008 lúc 14:54
Cho em hỏi nếu vừa dùng Laptop mà vừa cắm Sạc thì có hại đến Pin và máy tinh ko a, em mới được dùng Latptop nên chưa hiểu rõ lắm , các anh giúp em với nhé, em sợ rằng nếu cắm liên tục thế thì sẽ bị chết nguồn mất ... bạn em cũng đang dùng 1 con Laptop Dell Latitude D600 cũng bị hỏng nguồn, không hiểu lý do gì nữa ... Thnks các anh nhiều :(
tốt nhất là khi nào đầy thì nên rút ra, đến khoảng pin còn 10% thì sạc tiếp, cách 2 tháng nên xả pin 1 lần!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday