Giúp em vụ này với!

tyty

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bác! Mong các bác chỉ giáo cho em vụ này! Số là em có cái blutooth cắm sau PC. Giờ em muốn sync con O2 mini qua blutooth thì phải làm thế nào ạ? Em loay hoay cả tối rồi chẳng được! Xin giúp với!

Chào các bác! Mong các bác chỉ giáo cho em vụ này! Số là em có cái blutooth cắm sau PC. Giờ em muốn sync con O2 mini qua blutooth thì phải làm thế nào ạ? Em loay hoay cả tối rồi chẳng được! Xin giúp với!
PC có nhận ra BTOOTH o2 mini của bạn ko và ngược lại ?Nêu có bạn vào BT manager của ppc : New/activeSync via BT nhấn next và theo các bước hướng dẫn trên ppc mà làm theo.chắc chắn sẽ dược.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
trước tiên kích hoạt blth trên PPC của bạn(khi nào đèn xanh màu blth bật lên), sau đó lại kích hoạt blth trên PPC để cho nó search, nếu tìm thấy đúng PPC của bạn rồi nó sẽ hỏi có kết nối ko? Nhấn OK! Trường hợp có đặt password thì nhập vào nhé!

tyty

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tình hình em để cho cả 2 cái đều nhận nhau rồi nhưng khi em muốn nó sync qua BT thì không có được! Chỉ cho em cụ thể hơn được ko?

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi Ban Quản Trị HHVN,
Khoảng 14/01/2018 em có mua một máy iphone6 của bác @dangtran84 , 2 năm nay máy xài bình thường ,nhưng hôm qua em thấy máy nóng lên bất thường tụt pin rất nhanh dù không bật ứng dụng gì nên đã đem ra mộ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday