Giúp em xác định 6310i với

Các thớt khác của babyone

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng chín 2007 lúc 20:57
Số là em định đem tặng 1 ng mê 6310i(ông già của con bồ em,ổng rành 6310i lắm) 1 con 6310i nhưng ko biết con này có đúng hàng xịn ko,các bác giúp giùm em với,em mà tặng hàng đểu là có nguy cơ chia tay đó.Thông số em nó đây ah:
V 5.51
08-07-03
NPL-1
(c)NMP
imei là:351457200994090
các bác giúp em với,hạnh phúc của em nằm trong tay các bác đó:D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng chín 2007 lúc 23:37
trời,em đang lo sốt vó mà các bác còn đùa nữa seo,các bác ơi giúp em với nào

10 Tháng chín 2007 lúc 00:09
cái này khó nghe,nếu ko thì quen ai làm đấy bảo họ tháo ra làm phát biết ngay đấy mà,nếu hàng xịn trên 2t thì nó có khắc chữ 6310i trên chỗ phía dưới bàn phím đấy như mẹc ben chẳng hạn hoặc 6310i,thấy imei 00 hình như là xuất xứ tại china

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 02:04
imei của em là 20 mà,phía dưới co khắc mec lun,ko phải là kéo lụa

dnt

Trym available
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 02:36
Em 63i này của bạn k phải hàng dỏm nhưng cũng k phải hàng xịn lắm, nói hơi khó hiểu bạn thông cảm nhé. Pin cứ dùng đc 5 ngày trở lên là ok rồi, cứ biếu đi... sợ giè, hàng xịn cũng có thể lăn đùng ra chết bất cứ lúc nào :D

cái này khó nghe,nếu ko thì quen ai làm đấy bảo họ tháo ra làm phát biết ngay đấy mà,nếu hàng xịn trên 2t thì nó có khắc chữ 6310i trên chỗ phía dưới bàn phím đấy như mẹc ben chẳng hạn hoặc 6310i,thấy imei 00 hình như là xuất xứ tại china
Nếu không biết về 63i, mình khuyên bạn đừng phát biểu lung túng nhé :D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng chín 2007 lúc 02:43
Em 63i này của bạn k phải hàng dỏm nhưng cũng k phải hàng xịn lắm, nói hơi khó hiểu bạn thông cảm nhé. Pin cứ dùng đc 5 ngày trở lên là ok rồi, cứ biếu đi... sợ giè, hàng xịn cũng có thể lăn đùng ra chết bất cứ lúc nào :D

Nếu không biết về 63i, mình khuyên bạn đừng phát biểu lung túng nhé :D
anh cứ giải thícch hộ em,có j ông già con bồ hỏi ko biết trả lời seo(ko phải hàng dỏm nhưng cũng ko phải xịn là seo,cái này em thực sự ko hiểu)mong các bác chỉ dạy

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng chín 2007 lúc 08:54
Bác này cũng kỹ tính quá nhỉ, nó chỉ là cái điện thoại thôi mà, nghe.gọi tốt pin bền khoảng 4 ngày trở ra là ngon rồi ( không biết bác mà tìm vợ thì sao nhỉ có hỏi anh em trên HHVN không ) cứ dùng đại đi hỏng mua cái khác" một đời ta muôn vàn đời nó "
Đừng bực mình nghe " đùa " một tý xả bớt cái steet

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P HANDHELD CAFÉ 0
mizzu198x HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday