Giúp em xem cấu hình này nhé

Các thớt khác của kelvinle81

kelvinle81

NHẬP HỘI
[FONT=&quot]Mấy huynh ai rành về laptop cho em hỏi được ko? Em đang định dzớt con Lenovo G230-9598, Dou core T4200, 320GB, Ram 2GB, DVDRW, bluetooth, 1.8kg. Em đi dạo 1 vòng chợ linh kiện máy tính như Hoàn Long, Phong Vũ, Nova, Sáng Tạo, Hợp Nhất,.. Thành Nhân thì thấy mỗi ở chỗ Hoàn Long là giá hơi bị tốt. Em là đứa hay thích mò mẫm về mấy đồ linh kiện, và chuyên đi lùng hàng độc! Em thì sợ mình mua phải hàng [FONT=&quot]Refurbished[/FONT][FONT=&quot], [/FONT][FONT=&quot]trên các diễn đàn mình nghe dân chúng bảo Phong Vũ, Thành Nhân là chuyên hàng refurbished =.= nghe cũng ớn! Anh em cho mình lời khuyên nhá! [/FONT][/FONT]

hieulaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
về hàng hóa bạn yêu cầu nhân viên kiểm tra được mà bạn. kiểm tra đúng hang New thì lấy bạn ạ.

thegioipin

GÂY DỰNG
Em nghĩ nên mua Dell dùng mãi ko bị sao
ít lo về máy cũng ít sửa chữa hơn.
HP thì đc cái bóng bẩy thôi.
sau 2 năm nó sửa cũng nhiều lắm

tr4nmjnhkh04

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác ghà thì mua hàng mới ở vn thì gặp hàng Ref là điều khó tránh khỏi , bác lên diễn đàn luyện công cùng anh em 1 thời gian nữa và lựa chọn tốt nhất cho bác là 1 em sách tay ngon lành do chính bác test chọn

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
theo cảm nhận của tôi thì ngược lại

yes Lenovo ngon hơn HP hẳn, HP chán lắm bác ơi
trong tầm tiền này thì chẳng thằng nào ngon cả, nhưng lấy HP tốt hơn vì sẽ được bảo hành ngon lành hơn, lenovo hay bị mấy dòng lỗi ổ quang

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
TrungLun0112 MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...