Giúp em xử lý con IBM T60 này với

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng hai 2008 lúc 16:12
Số là em mới tậu được con T60 (máy second hand, trông còn ngon lắm)còn bảo hành đến T9/2008 cài win vista business bản quyền. Có mấy vấn đề em gặp phải như sau:
1. Em mở office 2007 lên nó cứ đòi product key. Win bản quyền thì office cũng phải bản quyền chứ, làm sao để xin lại product key của office?
2. Em cài vietkey 2000 full nhưng không chạy được, trong đó con Sony Vaio của ông sếp vẫn chạy ngon. Nhìn mà tức !!!
3. Cho em xin đường link để cài active sync tương thích với Win vista để em cho con O2 làm quen với nó.
Cảm ơn các bác nhiều.
Nếu có đường link nào giải đáp những câu hỏi của em thì cho em xin.
thân ái
P/S: Win vista dùng không quen cảm thấy củ chuối quá !!!!!!!!!!

25 Tháng hai 2008 lúc 16:40
Hihihi,
1. Win có bản quyền nhưng Office 2007 chỉ là dạng Trial thôi, cho khoảng 2 hoặc 3 tháng xài miễn phí. Bạn remove và ra mua 1 đĩa Office 2007 có CDkey bẻ khóa rồi đó.
2. Vietkey 2000 full hình như không hợp cho WinVista, bạn chuyển xài thử Unikey xem.
3. Không biết, hỏi các bạn khác.
WinVista củ chuối thiệt.

Số là em mới tậu được con T60 (máy second hand, trông còn ngon lắm)còn bảo hành đến T9/2008 cài win vista business bản quyền. Có mấy vấn đề em gặp phải như sau:
1. Em mở office 2007 lên nó cứ đòi product key. Win bản quyền thì office cũng phải bản quyền chứ, làm sao để xin lại product key của office?
2. Em cài vietkey 2000 full nhưng không chạy được, trong đó con Sony Vaio của ông sếp vẫn chạy ngon. Nhìn mà tức !!!
3. Cho em xin đường link để cài active sync tương thích với Win vista để em cho con O2 làm quen với nó.
Cảm ơn các bác nhiều.
Nếu có đường link nào giải đáp những câu hỏi của em thì cho em xin.
thân ái
P/S: Win vista dùng không quen cảm thấy củ chuối quá !!!!!!!!!!

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng hai 2008 lúc 14:10
Cảm ơn bác, nhưng hình như link die rui hay sao em ko vào được.
Bác up lại cho em với.
Cảm ơn bác nhiều.
Em hỏi chút, cài cái đấy để làm gì ạ?

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng hai 2008 lúc 15:07
xin hỏi giờ em muốn cắm cái USB phone để gọi đi nước ngoài nhưng cái thằng củ chuối Win Vista nó không chịu tự động nhận thiết bị, trước em dùng XP tự động nhận ngon lành.
Các bác cho hỏi giờ phải làm thế nào, nếu phải cài thì cho em xin cái driver của nó với. Em dùng @Fone hình dáng trông giông giống cái điện thoại.
Cảm ơn nhiều

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday